สมาชิกใหม่ครับกระผม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31794
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31794

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
23 ม.ค. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
:biggrin: หวัดดีเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ ทุกคนครับ
ผมชื่อ หรั่ง ครับ A31794 มีอะไรแนะนำบ้างนะคัรบ
ถ้าทำอะไรผิดไปขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ยินดีตอนรับคราบ ผม นนท์
วิ่งแถวไหนคราบ

ยินดีคับ......

ยินดีต้อนรับครับสายเลือดเดียวกัน:byebye:

ยินดีด้วยคนครับ...

ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยค๊าบบบบบ....:biggrin:

ผมอยู่นครสวรรค์ครับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยครับ
ยกเว้นเรื่ง ตัง 5555
เมื่อก่อนก็อยู่ในกรุงเหมื่อนกัน นานๆๆจะเข้าไปที

ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยค๊าบบบบบ....:biggrin:

:biggrin: พี่ครับอยากได้สติกเกอร์ โรมาขี้เมา นะครับ จะต้องทำอย่างไรครับ ชอบๆๆ ( เมา ) 555+

ผมอยู่นครสวรรค์ครับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยบอกได้เลยครับ
ยกเว้นเรื่ง ตัง 5555
เมื่อก่อนก็อยู่ในกรุงเหมื่อนกัน นานๆๆจะเข้าไปที

เอ้ามีเลขสมาชิกแล้วทำไมไม่ล๊อคอินเป็นเลขสมาชิกหล่ะท่าน

แล้วจะรู้มีอะไรดีดีซ่อนอยู่

5555555555 :wink: :wink: :wink:

:biggrin: พี่ครับอยากได้สติกเกอร์ โรมาขี้เมา นะครับ จะต้องทำอย่างไรครับ ชอบๆๆ ( เมา ) 555+

หาแบบ ถ้าตัดเป็นก์ตัดเองโลดดดดดดด

ตัดไม่เป็นก์จ้างร้านตัด

ส่วนผมตัดเอง 5 555

เอ้ามีเลขสมาชิกแล้วทำไมไม่ล๊อคอินเป็นเลขสมาชิกหล่ะท่าน

แล้วจะรู้มีอะไรดีดีซ่อนอยู่

5555555555 :wink: :wink: :wink:

ทำอย่างไรครับบอกที:smile:

ทำอย่างไรครับบอกที:smile:

ถ้าเวปมาสเตอร์อัพเดทข้อมูลสมาชิกให้แล้ว

ช่อง Username : ใส่เป็นเลขรหัสสมาชิก a31xxx

ช่อง Password : ล๊อคอินครั้งแรกใส่เป็นคำว่า cefiro แล้วค่อยไปเปลี่ยน Password ตามใจเราทีหลังในข้อมูลส่วนตัวได้ครับ ตัวอย่างเช่นผม A31069 ก็จะเป็น

Username : a31069

Password : cefiro

แบบนี้อ่ะครับ ลองดูถ้าไม่ได้ยังไงแจ้งเอาไว้เดี๋ยวเวปมาสเตอร์มาจัดการให้แล้วจะแจ้งให้ทรายเอง

ถ้าเวปมาสเตอร์อัพเดทข้อมูลสมาชิกให้แล้ว

ช่อง Username : ใส่เป็นเลขรหัสสมาชิก a31xxx

ช่อง Password : ล๊อคอินครั้งแรกใส่เป็นคำว่า cefiro แล้วค่อยไปเปลี่ยน Password ตามใจเราทีหลังในข้อมูลส่วนตัวได้ครับ ตัวอย่างเช่นผม A31069 ก็จะเป็น

แบบนี้อ่ะครับ ลองดูถ้าไม่ได้ยังไงแจ้งเอาไว้เดี๋ยวเวปมาสเตอร์มาจัดการให้แล้วจะแจ้งให้ทรายเอง

:byebye: ขอบคุณครับพี่

โอ๊ตว๊อยย เข้ามาดูหน่อย
มาทำล็อคอินให้สมาชิกใหม่เค๊าหน่อย
เค๊าจะได้รู้ว่าถ้าล็อคอินแล้วเนี่ย
มันมีอะไรดี ๆ มากกว่าที่เห็นอยู่ด้วยนะ
555++
:wink: :wink: :wink:

หลักการ สาระแน่นปึ๊กกก ....

กรณีสมาชิกไม่มีล็อกอินในเวป จะใช้เงื่อนไขด้านบนคับ ...

กรณีสมาชิก มีล็อกอินเดิม ก็แค่เปลี่ยนชื่อผู้ใช้เป็นเลขสมาชิกได้เลย รหัสผ่านใช้ของเดิมคับ ..

ปล. จัดการแล้วคับ ...

หลักการ สาระแน่นปึ๊กกก ....

กรณีสมาชิกไม่มีล็อกอินในเวป จะใช้เงื่อนไขด้านบนคับ ...

กรณีสมาชิก มีล็อกอินเดิม ก็แค่เปลี่ยนชื่อผู้ใช้เป็นเลขสมาชิกได้เลย รหัสผ่านใช้ของเดิมคับ ..

ปล. จัดการแล้วคับ ...
ดีมาก ว่าง ๆ ผ่านมาเห็น บักโอ๊ตมันไม่ได้ทำ
เมิงก้อทำแทนหน่อยเด่ะ

ได้แล้วครับ ขอบคุณพี่ มากๆๆครับ
ผ่านมานครสวรรค์ มีอะไรให้ช่วยบอกนะครับ 086-3775411 หรั่งครับ

ได้แล้วครับ ขอบคุณพี่ มากๆๆครับ
ผ่านมานครสวรรค์ มีอะไรให้ช่วยบอกนะครับ 086-3775411 หรั่งครับ
ช่วยเอาด่านตรง สลบบาตรไปเก็บทีคับ..ขอบคุณคับ..:verwirrt:

เดียวจัดให้ครับ 555
นครสวรรค์นะครับพี่ไม่ใช่กำแพงเพชร ฮิ ฮิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม