ฝาสูบ RB25De ใส่ RB25det ได้หรือไม่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ winbank
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

winbank

winbank
Register
เข้าร่วม
20 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สอบถามครับ ฝาสูบ RB 25DE ใส่ RB 25 DET ได้มั้ยครับ ถ้าได้มีผลต่อแรงอัดและความร้อนมั้ยครับ เนื่องจากอู่ที่ทำเขาบอกว่าได้ครับ

สอบถามครับ ฝาสูบ RB 25DE ใส่ RB 25 DET ได้มั้ยครับ ถ้าได้มีผลต่อแรงอัดและความร้อนมั้ยครับ เนื่องจากอู่ที่ทำเขาบอกว่าได้ครับ

ใส่ได้ แต่ปริมาตรห้องเผาไหม้ไม่เท่ากัน
หาฝาสูบRB25DET จบง่ายและลงตัวกว่าครับ

• กระทู้ ผู้เขียน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม