หวัดดีคับ สมาชิกใหม่คับ a31768

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31768
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31768

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
3 เม.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
หวัดดีคับ สมาชิกใหม่คับ a31768 ขอบคุณพี่โดที่เป็นธุระ ช่วยฝากฝังให้เป้นสมาชิก cefiro thailand นะคับ ขอบคุณสำหรับสติ๊กเกอร์ติดรถ ที่เอามาให้คับ
ขอบคุณครับ :redface:

ยินดีต้อนรับสู่ Cef_thai

หวัดดีคับ สมาชิกใหม่คับ a31768 ขอบคุณพี่โดที่เป็นธุระ ช่วยฝากฝังให้เป้นสมาชิก cefiro thailand นะคับ ขอบคุณสำหรับสติ๊กเกอร์ติดรถ ที่เอามาให้คับ
ยินดีต้อนรับนะคั๊บ
เจอกันวันที่ 4 เล๊ย

ยินดีคับ.....

ยินดีต้อนรับสู่ชมรมคนหน้าตาดีที่สุดของประเทศไทยค๊าบบบบบบ.....:smile: :biggrin:

ยินดีที่ได้รู้จักครับ...

ยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันคับ

ผมก็สมชิกใหม่ครับ
ยินดีที่อยู่คลับเดียวกันคราบ

ดีใจจริงๆมีเพื่อนใหม่อีกแล้ว

เปิดซิงกระทู้แรกเลยโว้ย.....ยินดีต้อนรับครับ....(พี่โด...เอง)

ยินดีต้อนรับสู้บ้านหลังนี้คร้าบบบ พี่น้อง:biggrin:

ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ............

ยินดีต้อนรับสู่เซฟิโร่ไทยแลนด์ครับ....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม