เรียนเชิญร่วมงานแกรนด์มิทติ้งคลับJZครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ kunsue06
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

kunsue06

หมูนินจา
Register
เข้าร่วม
11 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขออนุญาติเชิญนะครับ ท่านได้ใช้เครื่องยนต์JZ มาร่วมงานนะครับ รายละเอียดตามลิงค์ได้เลยครับ
http://www.clubjz.net/showthread.php?t=13303

ในนามชมรมรุสึกยินดีที่ให้เกียรติชมรมของพวกเราและขอบคุณที่เชิญเราชมรม Cefiro-Thailand เข้าร่วมกิจกรรมของคลับในครั้งนี้ครับ

สำหรับสมาชิกผู้ใดใช้เครื่องยนต์ JZ (รวมทั้งพี่ด้วย) ว่างขอเชิญไปร่วมงานด้วยนะครับ ในส่วนทางชมรมขอหารือคณะทำงานชมรมก่อน ทั้งนี้อาจส่งผู้แทนของชมรมเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้เพื่อสร้างมิตรภาพที่ดีระหว่างคลับครับ ความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง...ขอบคุณครับ

เอ่อ ตอนนี้ใช้ Rb แต่มีการเอนเอียงทางด้านเจ บ้าง จะขอไปลัดเลาะรอบรั้วบ้างจะได้ไหมครับ:biggrin: :biggrin:

ยินดีมากครับท่าน

แล้วเจอกันครับ มิตรภาพไร้พรมแดน

แล้วพบกันครับ พี่

ท่าน หมู วางเสร็จทันไม๊

มิตรมากดีนักหนา

น่าจะเสร็จทันครับพี่max กำลังเร่งอยู่ครับ งานการไม่เป็นอันทำเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม