การจำหน่ายของที่ระลึกชมรม (เสื้อ-หมวก)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31418
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31418

Moderator
Moderator
Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
วันที่ 4 เม.ย.2551 งานมอเตอร์โชว์ ทางชมรมได้จัดทำเสื้อกับหมวก มาจำหน่ายให้กับสมาชิกและผู้ที่สนใจทั่วไป ในราคาดังนี้
เสื้อ ราคาตัวละ 250.-บาท
หมวก ราคาใบละ 200.- บาท
รายได้ทั้งหมดนำเข้าเพื่อการสนับสนุนกิจกรรมของชมรม Cefiro-Thailand เพื่อสมาชิกชมรมครับ

ไฟล์แนบ

159.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 231
    148 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 218
    108.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 120
    106.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 117
    106.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 119

วันที่ 4 เม.ย.2551 งานมอเตอร์โชว์ ทางชมรมได้จัดทำเสื้อกับหมวก มาจำหน่ายให้กับสมาชิกและผู้ที่สนใจทั่วไป ในราคาดังนี้
รายได้ทั้งหมดนำเข้าเพื่อการสนับสนุนกิจกรรมของชมรม Cefiro-Thailand เพื่อสมาชิกชมรมครับ
ไอ่เสื้อสีขาวนี่มีเบอร์ไรมั่งอ่ะคับน้าลอง..? :dribble:

อู๋ย........สวยๆๆแหล่มเลย

ป๋าคัฟ อยากเห็นหมวก
อ่ะคัฟ เสื้อมีเบอร์ XXL
มั้ยคัฟ...ตอนนี้อ้วนขึ้น

หุหุ...........
ปีทีแล้วยังXL
ปีนี้ต้องXXL:smile:

อยากได้เสื้อครับ....แต่ไปงานไม่ได้ จะไปเอาที่ใครได้อีกครับ

ป๋าลอง เสื้อขาว นี่ มีไซร์ที่หมีใส่ได้มั้ยคับป๋า อยากได้

อยากได้เสื้อครับ....แต่ไปงานไม่ได้ จะไปเอาที่ใครได้อีกครับ
ฝากญาติๆพระราม 3 ไปเอาให้จิน้า...ไปกันหลายคนนิ..:wink:

หลายๆท่านอาจจาเมื่อยคอ..ขอนุญาตน้าลองปรับรูปปรับแสงให้ใหม่นะคับ
..จาได้ดูได้ง่ายขึ้น.. ยอดสั่งเยอะขึ้น.......อิอิ...:wink: :biggrin:

ไฟล์แนบ

207.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 129
    179.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 133
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีทุกขนาด ขนาดตัวเท่าน้องหมี A31652 ก้อมีแบบสั่งตัดพิเศษโดยเฉพาะแต่ราคาเท่าเดิมครับ
และล๊อตนี้ขนาดเสื้อเป็นขนาดมาตรฐานทั่วไป(ไม่เหมือนคราวก่อนนะครับ) เว้นเฉพาะตัดขนาดพิเศษ แหม..ใหญ่จริงๆ และมีขนาดเบอร์ s ทรงสำหรับผู้หญิงด้วยนะครับเผื่อซื้อไปฝากแฟนๆ จาได้ดีใจกันทั่วหน้างัยครับ...

สวยครับอยากได้มากครับทำยังไงดี
วันที่4ก็ไปด้วยไม่ได้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

หลายๆท่านอาจจาเมื่อยคอ..ขอนุญาตน้าลองปรับรูปปรับแสงให้ใหม่นะคับ
..จาได้ดูได้ง่ายขึ้น.. ยอดสั่งเยอะขึ้น.......อิอิ...:wink: :biggrin:

อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:dribble::dribble::dribble:
แต่วันที่ 4 คงปายม่ายด้ายยยยยยย :sweat::sweat:

อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย:dribble::dribble::dribble:
แต่วันที่ 4 คงปายม่ายด้ายยยยยยย :sweat::sweat:
ฝากใครซื้อให้ก็ได้คับน้า...แบบว่าป๋มก็ม่ายด้ายปายอ่า..!!!......:wink:

ป๋าลอง หมวกสีอะไรครับ

แบบหมวกเป็นยังไงครับ อยากเห็น

เสื้อสวยคับ อยากได้ ต้องไปเอามาไว้สักตัวแย้ว

ป๋าลองครับ ถ้าพี่น้องเราไม่ได้มาวันที่ 4 แล้วอยากได้
ควรจะไปรับที่ใหนอะครับ ที่บ้านป๋า ริว่า
มิตติ้งคราวหน้าอะครับ

ดูๆแล้วมีพี่น้องหลายคน อยากได้แต่ไม่ได้ไปงานวันที่4
ป๋มเลยถามแทนพี่น้องซะเลย ไม่ว่ากันนะครับ

1ชุด คับป๋า:biggrin:

ป๋าลองครับ ถ้าพี่น้องเราไม่ได้มาวันที่ 4 แล้วอยากได้
ควรจะไปรับที่ใหนอะครับ ที่บ้านป๋า ริว่า
มิตติ้งคราวหน้าอะครับ

ดูๆแล้วมีพี่น้องหลายคน อยากได้แต่ไม่ได้ไปงานวันที่4
ป๋มเลยถามแทนพี่น้องซะเลย ไม่ว่ากันนะครับ
บ้านน้าลองโลด...ป๋มก็ว่าจาไปเอาที่บ้านน้าลองเหมือนกัน.... อิอิ..:biggrin:

1ชุด คับป๋า:biggrin:
เหล้ารึว่าไรเนี่ย..?!!!...:dribble: :wink: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม