++โหมโรงมอเตอร์โชว์ Step2 ชาวลาดพร้าว รามอินทรา มาตั้งขบวนเข้างานกันคั๊บ++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31211
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31211

mamamusab
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สำหรับสมาชิกใหม่ ที่ยังไม่รู้จักใคร
ไม่รู้จะไปยังงัย วิ่งไปไบเทคไม่ถูก
จะทำยังงัยดี เมื่อไปครั้งแรก
มาพบปะกันก่อนได้คั๊บ
ที่ปั๊มเจ็ทเก่า เลียบทางด่วนรามอินทรา - อาจณรงค์
( ตรงข้ามกะโลตัสเลียบทางด่วนอ่ะ )
ตั้งแต่เวลา 10.30 น. เป็นต้นไป
ล้อหมุนเวลา 11.30 น. ( ขึ้นด่วน ใช้เงินราว ๆ 55 บาท )
ขอให้ตรงเวลาด้วยคั๊บ
เพราะผมต้องไปช่วยที่หน้างานให้ทันตอนราว ๆ เที่ยง

สอบถามได้ใจดี ไม่กัด ไม่ดุ

0817729909 ออย

พี่ออยนำใช่มั๊ย..นู่นอะ ออกบางพระ

พี่ออยขาาาาาาา.......นู๋ไปด้วยได้ปะเค๊อะ
แวะรับนู๋ด้วยน๊า.....นู๋จายืนรอตรงเสาทางด่วนต้นที่ 17 นะค๊า..ฮิฮิฮิ

โหมโรงมอเตอร์โชว์ Step2 ชาวลาดพร้าว รามอินทรา มาตั้งขบวนเข้างานกันคั๊บ
++

Step 2 ลาดพร้าว ก้อต้องมีพี่แนน Rb 25 DET tiple gear ด้วยนะสิครับ

พี่ออยนำใช่มั๊ย..นู่นอะ ออกบางพระ

อ่ะ อ่ะ อ่ะ ถูกกกกกกกกกกก คราวนู้นนน ไปคลองห้า พาไปออกประตูน้ำพระอินทร์ 555

โหมโรงมอเตอร์โชว์ Step2 ชาวลาดพร้าว รามอินทรา มาตั้งขบวนเข้างานกันคั๊บ
++

Step 2 ลาดพร้าว ก้อต้องมีพี่แนน Rb 25 DET tiple gear ด้วยนะสิครับ

555 ไอ้สังคัง งวดนี้ 25 ตัวจี๊ด ไม่ออกงาน เนื่องจาก ไม่อยู่ไปกระบี่จ้า

ไปด้วยคราบพี่ๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
แง่ง ๆ ๆ กระทู้กรู...
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ขอให้ตรงเวลาด้วยคั๊บ
เพราะผมต้องไปช่วยที่หน้างานให้ทันตอนราว ๆ เที่ยง

สอบถามได้ใจดี ไม่กัด ไม่ดุ

0817729909 ออย

แล้วเวลาคนอื่นเขาขอ ท่านน่ะตรงเวลาไหมครับ ฮ่ะ ฮ่ะ

ปอลอ> ขอซะทีเหอะไอ้น้องรัก จนคนอื่นเขารู้กันทั่วประเทศแล้วว่านัดตาออยต้องเผื่อ 2 (ชั่วโมง)

แล้วเวลาคนอื่นเขาขอ ท่านน่ะตรงเวลาไหมครับ ฮ่ะ ฮ่ะ

ปอลอ> ขอซะทีเหอะไอ้น้องรัก จนคนอื่นเขารู้กันทั่วประเทศแล้วว่านัดตาออยต้องเผื่อ 2 (ชั่วโมง)

555555

ขนาดคุณแม่พี่กอล์ฟยังรู้เล๊ย เอิ๊กๆ

ราคานี้น่าจะเป็นพวก visa ใกล้หมด เลยเลหลังราคาตั๋วเด็กง่ะ โทรมแย่เลยจ่าบอมเอ้ย

แต่ เค้า บอกเพิ่งมาใหม่ เลย นะ พี่ ยังพูดไทยไม่ได้เลย 555+

อ้าวเฮ้ยกระทู้นัดเจอ ไหงกลายเป็นรัสเซียวะเนี่ย
ไอ้ห่า ไปช่วยงานเที่ยงเสือกจะไปให้ถึงพอดี มึงกะกูอ่ะ
ไปก่อนไม่ต้องรอใครแล้วโว๊ย กรุคงไม่รอใครหล่ะไปก่อนโลด

:biggrin: ป๋ม...อยากไปดูหมีพู ที่รัสเซียค๊าบบบ..
เจ๊เขียด พานู๋ไปหน่อยน๊า....

:burn: เพี๊ยงงงงงงง....ขอให้ไปถึงก่อนเที่ยง จริงๆ เห๊อะวะ
:byebye: ใครไปถึงก่อนเด๋วมารับรางวัลที่กรู ทั้งไอ่กอล์ฟ นังออยล์
มีบัตรเข้างานให้....ฮ่าฮ่าฮ่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม