หาที่จัดไฟแนนซ์หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31447
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31447

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
17 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ไม่ทราบว่า สมาชิก cef-thai มีใครทำงานเกี่ยวกับการรับจัดไฟแนนซ์รถยนต์บ้างครับ หรือมีแหล่งที่ไม่เอาเปรียบ,ดอกเบี้ยไม่แรงมาก แนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

พี่ชายผมรับจัดอยู่ครับ
รายละเอียดมาแล้วผมถามให้
รถปีอะไร รุ่นไหน

พี่ชายผมรับจัดอยู่ครับ
รายละเอียดมาแล้วผมถามให้
รถปีอะไร รุ่นไหน
รถ toyota wish รุ่น Q ปี 04 จัดสัก 350000 ผ่อน 4 ปี ดอกเบี้ยอยู่ที่เท่าไหร่ ขอบคุณครับ

รถ toyota wish รุ่น Q ปี 04 จัดสัก 350000 ผ่อน 4 ปี ดอกเบี้ยอยู่ที่เท่าไหร่ ขอบคุณครับ

มีรู้จักเหมือนกันที่ บ.ทิสโก้ ผ่อนเดือนละ 9,206 บาท ดอกเบี้ย 4.5

มีรู้จักเหมือนกันที่ บ.ทิสโก้ ผ่อนเดือนละ 9,206 บาท ดอกเบี้ย 4.5

ช่วยลงเบอร์โทรไว้หน่อยได้ไหมครับคุณ 567 :smile: อยากได้เบอร์โทรน่ะครับ :smile:

ช่วยลงเบอร์โทรไว้หน่อยได้ไหมครับคุณ 567 :smile: อยากได้เบอร์โทรน่ะครับ :smile:

เมิงจะ ผ่อนอะไรวะ อีโอ๋

ผ่อนกะกูมั้ย??????????

ดอกเบี้ย พอๆกันหมด อยู่ที 4กว่าๆ ต้องจัดแบบซื้อขายนะครับ ถ้าจัดแบบจำนำ ดอกเบี้ยจะขึ้นไปอีก

แล้ว DAIHATSU MIRA มีใครรับจัดบ้างครับ อยากได้แต่ไม่มีเงินสด

ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลยังไงจะติดต่อไปครับ ผมดูใน web ก็ดอกเบี้ยปะมาณที่คุณบอกมา คิดว่าน่าจะมีถูกกว่านี้อีก

:redface:
ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูลยังไงจะติดต่อไปครับ ผมดูใน web ก็ดอกเบี้ยปะมาณที่คุณบอกมา คิดว่าน่าจะมีถูกกว่านี้อีก

ดอกเบี้ยขึ้นอยู่กับปี ขอรถครับ ไม่หนีกันแต่บริการ ขอไฟแนนซ์ ต่างกันมาก บางที่ห่วยมากๆ เช่น บริษัท ไทยออโต้เซลส์ จำกัด พนักงานนิสัยเลวผมเคยโดน

ขอรบกวนอีกนิดนะคั๊บ และถ้าเป็น ISUZU D-Max เครื่อง 2.5 4 ประตู ขับ 2 ปี 2004 ดอกเบี้ยจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่คั๊บ ขอบคุณคั๊บ:augenrollen: :augenrollen:

Bmw 94 เครื่องเดิม จัด 80000 เอา 2 ปีครับ
Benz 94 เครื่อง เจ ติดแก๊ส จัด 250000 เอา 4 ปีครับ
Benz 94 เครื่องเดิม ติดแก๊ส จัด 250000 เอา 4 ปีครับ

ต่อเดือนเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอรบกวนอีกนิดนะคั๊บ และถ้าเป็น ISUZU D-Max เครื่อง 2.5 4 ประตู ขับ 2 ปี 2004 ดอกเบี้ยจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่คั๊บ ขอบคุณคั๊บ:augenrollen: :augenrollen:

4.75 ครับ.............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม