Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

เรื่องกระจกหลังที่มีจุดไข่ปลา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31479
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31479

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
14 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มันเป็นจุดไข่ปลาเลยติดฟิล์มไม่ได้ พี่ๆในชมรมแก้ไจยังไงกันมั่งครับ ผมอยากติดฟิล์มบานหลังแบบเต็มๆบาน

อ้อ อีกเรื่องนะครับ คือพวก ยางตามกระจกรถผมมันเก่าแล้ว ไม่ทราบว่าจะหาของได้จากที่ไหน และราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

มันเป็นจุดไข่ปลาเลยติดฟิล์มไม่ได้ พี่ๆในชมรมแก้ไจยังไงกันมั่งครับ ผมอยากติดฟิล์มบานหลังแบบเต็มๆบาน

อ้อ อีกเรื่องนะครับ คือพวก ยางตามกระจกรถผมมันเก่าแล้ว ไม่ทราบว่าจะหาของได้จากที่ไหน และราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

ติดได้ครับ ของผมและอีกหลายคันก็ติดได้นะครับ

ผมก็ติดได้นะ เต็มบานเลย ...

แต่รู้สึกไม่สวย เลยเอาติ๊กเกอร์ดำมาปิดตรงไข่ปลา...

พอเอารถไปทำสี อู่ใจดีลอกให้ ซะงั้น ...

เลยไปหาการ์ดกระจกหลังมาปิดแทน ...

ผมก็ติดได้นะ เต็มบานเลย ...

แต่รู้สึกไม่สวย เลยเอาติ๊กเกอร์ดำมาปิดตรงไข่ปลา...

พอเอารถไปทำสี อู่ใจดีลอกให้ ซะงั้น ...

เลยไปหาการ์ดกระจกหลังมาปิดแทน ...

เอาสติกเกอร์มาติดนี่ด้านนอกหรือในหรอครับ

ของผม ใช้ติกเกอร์ สีดำด้านติดที่ด้านนอกเลยคับ

ของผมไม่ติดทับไข่ปลาอะ 555

ใส่บังแดดหลังแทน อิ อิ

ผมมีของเทียมอยู่ 1 ชิ้นสนใจมะ 555

ลองหา sun shadมาใส่สิมีสีชาด้วยมีรูปให้ดู

ไฟล์แนบ

105.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 246
ของใหม่เลยหรอครับ...โอ้วซื้อที่ไหนเนี่ย

ติดได้ครับ แต่ฟิล์มตรงที่ติดใข่ปลามันจะมีรอยเหมือนน้ำไปขังอยู่ในนั้นครับ
ได้อย่างเสียอย่างครับ อิอิ

ไม่มีของแล้วครับพี่น้องครับ....ขายหมดไปแล้ว

มีรูปตอนใส่ไหมครับ เห็นแล้วอยากได้เลยเนี่ย

ติดได้แต่ไม่ค่อยอยู่ครับ เอาไปให้ร้านแก้หลายรอบเหมือนกัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม