Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

น้ำยาล้างหัวเทป หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ นอกจากคลองถม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31636
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31636

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
จะเอามาล้างแอร์โฟล์ครับ หาซื้อไม่ได้เลยตามห้าง แล้วมีเรื่องอยากถามดังนี้
1.หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ นอกจากคลองถม (ไม่อยากไปครับ ร้อนมาก)
2.ต้องยี่ห้อ ฟิลลิป ยี่ห้อเดียวรึเปล่าครับ ถ้าเป็นยี่ห้ออื่นได้มั้ย (เพราะผมเคยซื้อยี่ห้ออื่นมาล้าง ไม่นานมันก็เสียครับ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะตัวน้ำยา หรือว่ามันจะเสียอยู่แล้ว)
3.ใช้อย่างอื่นมาล้างได้มั้ยครับ

ขอบคุณมากๆล่วงหน้าครับ:burn:

ที่ใช้ก้อ Phillip กระป๋องฟ้าอะครับ

ร้านอมร ก้อมีขายอะครับ

ที่ใช้ก้อ Phillip กระป๋องฟ้าอะครับ

ร้านอมร ก้อมีขายอะครับ
ขอบคุณมากครับ

ยังมีที่อื่นอีกมั้ยครับ...ขอหลายๆที่ครับ

ขอบคุณมากครับ

ยังมีที่อื่นอีกมั้ยครับ...ขอหลายๆที่ครับ

บิ๊กซี โลตัส ห้างต่างๆ ไปดูตรงเครื่องใช้ไฟฟ้า แล้วถามพนักงานดูอีกที ผมเห็นมีเกือบทุกที่

จะเอามาล้างแอร์โฟล์ครับ หาซื้อไม่ได้เลยตามห้าง แล้วมีเรื่องอยากถามดังนี้
1.หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ นอกจากคลองถม (ไม่อยากไปครับ ร้อนมาก)
2.ต้องยี่ห้อ ฟิลลิป ยี่ห้อเดียวรึเปล่าครับ ถ้าเป็นยี่ห้ออื่นได้มั้ย (เพราะผมเคยซื้อยี่ห้ออื่นมาล้าง ไม่นานมันก็เสียครับ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะตัวน้ำยา หรือว่ามันจะเสียอยู่แล้ว)
3.ใช้อย่างอื่นมาล้างได้มั้ยครับ

ขอบคุณมากๆล่วงหน้าครับ:burn:
ร้านอมรถูกสุดครับ
ล้างยังไงสอนหน่อยได้มั๊ยครับ
ล้างยังไง ก็ถอดแอร์โฟล์วออกมาครับ จะเห็นเป้นแท่งๆอยู่ด้านใน
นั่นแหละครับเอาไอ้กระป๋องฟ้านั่นแหละฉีดเข้าไปครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ:burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม