--> ติดแก๊ส step สุดท้าย เสร็จแล้ว เอามาโชว์หน่อย <--

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31252
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31252

เชด บางนา
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตอนแรกจะทำให้ทันงานคลองห้าแต่ไม่สามารถทันได้

ตอนนี้เสร็จเรียบร้อยแล้วเลยเอามาโชว์นิดหน่อย

ไฟล์แนบ

187 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 533
    177.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 528
    177.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 542
    181.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 520

แวะมาทำตาร้อนผ่าวๆๆ........แหร่มจางเรยยยยยยยย.......:dribble:

ขอโชว์เสต็ปโง่หน่อย

พี่เชดครับ นี่เครื่อง JZ ตัวไหนครับ

ทำไมหน้าตามันช่างน่าสนใจจริง ๆ

วางแบบนี้ เบ็ดเสร็จเท่าไหร่ครับพี่

อยากได้ซิอยากได้อยากได้

ว้าวววววว สวยงามมากเลยอ่ะ คับน้าเชด ดูผ่านอาจจะนึกว่าเปงเครื่อง สองเจโบเลยนะเนี่ย

จะเอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฝันที่เป็นจริงของตาเชด ฝันมาเป็นปี อิอิ สำเร็จดั่งหวัง ดีใจด้วยคนครับ มันจูนง่ายไหมครับยี่ห้อ Bsm โปรแกรมจูนมีแต่ขั้นสูงมนุษย์ตัวเตี้ยหมดสิทธิ์จูน 555

เครื่อง 2เจ ไม่โบโมเต็มไงพี่

55555555 งงไปดิ

แต่น้าจ๋าข้างขวาของเครื่องมันโล่งพิลึกเห็นแล้วนึกว่าของหาย

น่าจะหาอะไรมาแขวนให้มันบาลานซืกันหน่อย เหอๆๆ

เดินทางผ่าน จ.สุราษฎร์ธานี โทรหาผมได้ 081-4463608 เชด แล้วจะโทรไปน่ะน้าบ้านห่างกัน25กิโลเอง5555

แจ่มๆๆๆๆ ครับ

ฉีดดังปิ๊ดๆๆๆๆๆ เลย อิอิ:biggrin:

ฉีดไปสอย คอสะพาน แบบเองอะหรอไอ้มุ้ย

5 5 5

ฮูย..............
งามพี่ ชอบๆพี่เชด งามทั่งคันเลย น่าขับจริงๆ
แต่มันโล่งๆจริงๆละอย่างบอลว่าละ
มั๊น น่าเซ็ดโบ จริงๆ ฮะๆ:biggrin:
แซวเล่น ครับ

สวยนะเชต..วันนั้นเอารถเข้าไปอู่ssได้ข่าวจากพี่วัฒแล้วว่ากะลังซุ่มทำรถอยู่

เอาฝา 2 เจโบมาประกบเร๊อะ
เนียนดีแท้

ขอโชว์เสต็ปโง่หน่อย

พี่เชดครับ นี่เครื่อง JZ ตัวไหนครับ

ทำไมหน้าตามันช่างน่าสนใจจริง ๆ

วางแบบนี้ เบ็ดเสร็จเท่าไหร่ครับพี่

อยากได้ซิอยากได้อยากได้

ถ้าจะทำจิงๆนะโทรมาเลยหรือขับรถมาที่อู่ดีกว่าจะได้รู้ราคาที่แน่นอนเลย

พี่ทำมาหลายรอบกว่าจะได้ step นี้ ไม่แพงมากหรอก

ฝันที่เป็นจริงของตาเชด ฝันมาเป็นปี อิอิ สำเร็จดั่งหวัง ดีใจด้วยคนครับ มันจูนง่ายไหมครับยี่ห้อ Bsm โปรแกรมจูนมีแต่ขั้นสูงมนุษย์ตัวเตี้ยหมดสิทธิ์จูน 555

งานนี้ผมลงมือเองเลยครับ ยกเครื่องออกมาแล้วก็ทำๆๆๆๆ แล้วยกกลับ

ส่วนการจูนตอนนี้เอาโปรแกรมมาแล้ว รอสายลิ้งค์อยู่สั่งไปหลายวันแล้วยังไม่ได้เลยครับป๋า

จากการจูลมาอย่างคร่าวๆดึงดีกว่าเดิมเยอะเลย ถ้ามีเวลาผมจะแวะไปหาครับ

เครื่อง 2เจ ไม่โบโมเต็มไงพี่

55555555 งงไปดิ

แต่น้าจ๋าข้างขวาของเครื่องมันโล่งพิลึกเห็นแล้วนึกว่าของหาย

น่าจะหาอะไรมาแขวนให้มันบาลานซืกันหน่อย เหอๆๆ

พยายามหาแล้วแต่ไม่รู้เอาอะไรใส่ตอนแรกเอา คอยจุดระเปิดแอบด้วยแต่มันดูแปลกเลย

ต้องเอามันขึ้นมาบ้างเครื่องเอียงขวาเลย วันที่สามกะว่าจะทำการเก็บด้านขวาออกให้เหมือน

ด้านซ้าย แล้วเจอกันบอล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม