ขอขอบคุณ..ป๋าลอง ท่านประธานใหญ่

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31623

Cefiro-Thailand Staff
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
14 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ตามที่ได้ประกาศ หาเครื่อง Neo6 ไปนั้นป๋าลองของเราก็เป็นธุระวิ่งไปดูให้ที่พระนั่งเกล้า ปรากฏว่าโชคดี ของเพิ่งลงมาพอดิบพอดี เพราะโทรถามก่อนน่านั้น2 วันก็ยังไม่มี ของเข้ามา 2 ตัว เกียร์ ธรรมดา และ ออร์โต้ ผมเลยให้ช่างไปดูสภาพก็พอๆ กะเครื่องเดิมราคา ก็พอได้ เลยตัดสินใจหิ้วเลย จะได้ไม่ต้องกลับมาอีกรอบสอง
ขอขอบคูณมากๆ ครับป๋าลอง ประธานใหญ่ ใจดี..รูปหล่อ..รถสวย มาน่ะที่นี้ด้วยครับ..

พี่ยศครับ เื่รื่องหม้อน้ำ :burn: สงสัยจะเข้ามาเร็วสุดก็น่าจะประมาณสิ้นเดือน เม.ย. อ่ะคับ

ตอนนี้ตู้คอนเทนเนอ ยังไม่เข้ามาเลยอ่า ต้องขอโทษด้วยจริงๆ ครับ :burn:

ถ้าทราบความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกนะครับ

มีเกียร ธรรมดาบ้างไหมครับ อยากได้

ถ้าชำแหละขายอะไหล่เครื่องเก่าราคาไม่แรง ผมขอจองเทอร์โบก่อนนะคร๊าบพี่ยศ กึ๊ยๆๆๆ

ตามที่ได้ประกาศ หาเครื่อง Neo6 ไปนั้นป๋าลองของเราก็เป็นธุระวิ่งไปดูให้ที่พระนั่งเกล้า ปรากฏว่าโชคดี ของเพิ่งลงมาพอดิบพอดี เพราะโทรถามก่อนน่านั้น2 วันก็ยังไม่มี ของเข้ามา 2 ตัว เกียร์ ธรรมดา และ ออร์โต้ ผมเลยให้ช่างไปดูสภาพก็พอๆ กะเครื่องเดิมราคา ก็พอได้ เลยตัดสินใจหิ้วเลย จะได้ไม่ต้องกลับมาอีกรอบสอง
ขอขอบคูณมากๆ ครับป๋าลอง ประธานใหญ่ ใจดี..รูปหล่อ..รถสวย มาน่ะที่นี้ด้วยครับ..
ยินดีด้วยนะคับน้า... :brick: :wink: :biggrin:

มีเกียร ธรรมดาบ้างไหมครับ อยากได้
ยังยกไปไม่ถึงอู่เลยมีคนโทรขอซื้อเกยร์ แระ แต่ไม่รู้ว่าเค้า OK กันไปหรือยังน่ะเด๋วตามให้ี

ถ้าชำแหละขายอะไหล่เครื่องเก่าราคาไม่แรง ผมขอจองเทอร์โบก่อนนะคร๊าบพี่ยศ กึ๊ยๆๆๆ
ด้เลย น้องแช้ม บู๊ส..มาเร็วมากๆ ติดใจ..555

พี่ยศครับ เื่รื่องหม้อน้ำ :burn: สงสัยจะเข้ามาเร็วสุดก็น่าจะประมาณสิ้นเดือน เม.ย. อ่ะคับ

ตอนนี้ตู้คอนเทนเนอ ยังไม่เข้ามาเลยอ่า ต้องขอโทษด้วยจริงๆ ครับ :burn:

ถ้าทราบความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกนะครับ
ได้เครื่องมาแล้ว..อ่ะ จะใช้แล้ว...ทำไงดี..อยากใส่หม้อน้ำซิ่ง..

ยินดีด้วยนะคับน้า... :brick: :wink: :biggrin:
ขอบคุณครับที่คอยเอาใจช่วย..

อ่ะๆ ร้านเดียวกะที่ผมไปดูเลย Tsn พระนั่งเกล้า

เกียร์ 25 นีโอซะด้วย
อิอิ
ไอแป๊ะ มาซื้อเก็บเอาไว้เลย

ยังยกไปไม่ถึงอู่เลยมีคนโทรขอซื้อเกยร์ แระ แต่ไม่รู้ว่าเค้า OK กันไปหรือยังน่ะเด๋วตามให้ี
เกียร์ถ้ายังอยู่รบกวนพี่ยศpmราคาให้ผมหน่อยนะครับเบอร์โทรกะเบอร์บัญชีด้วยนะคราบบบบบบ:biggrin: :biggrin:

อาทิตย์ก่อน โบพัง ต้องรีบใช้รถ ป๋าลอง ก็ช่วยหา คนที่เค้าพอมีพวกโบใบดำให้ผม
ป๋า ใจดีจริงๆ

อิจฉาชาว rb จริงๆ เกียร์ธรรมดามีให้เลือกใช้เป็นว่าเล่นเลยอ่ะ ฮือ... ฮือ...

ซื้อเครื่อง มาแล้ว กะลังเครียร์เคื่อง ปรากฎว่าเครื่อง ใหม่ โบติด ไม่หมุนเลย กะลังแก้ปัญหา อยู่ ส่วนเครื่องเก่า ครัชทองแดง NISMO 2แผ่น
แผ่นครัชหมดต้องเปลี่ยน กะลังหา ใครทราบเบาะแส แจ้งด้วยน่ะครับ

ดีเลยได้เคื่องแระ เสร็จไว ๆนะครับป๋า

เอาให้ทันไบเทค

งานนี้ไม่พลาด รถไม่เส็จแต่ตัวกะใจไปแน่นอน

ซื้อเครื่อง มาแล้ว กะลังเครียร์เคื่อง ปรากฎว่าเครื่อง ใหม่ โบติด ไม่หมุนเลย กะลังแก้ปัญหา อยู่ ส่วนเครื่องเก่า ครัชทองแดง NISMO 2แผ่น
แผ่นครัชหมดต้องเปลี่ยน กะลังหา ใครทราบเบาะแส แจ้งด้วยน่ะครับ

ผมไปเจอมาเป็นแบบ แผ่นเดียว สามแฉก ของ NISMO ครัชดูดอ่ะครับ (แผ่นครัช + หวีครัช)ผ้าหนา ประมาณกลางๆ อ่ะครับ

Up ช่วยพี่ยศหาต่อไปครับ จะได้ทันวันงาน Motor Show 2008 ครับ

คลัทช์ดูด ลองถามจู๊ซซี่ดูดิคั๊บ
มันมี CUSCO ที่มากะเครื่อง 26 ของ 33
ใหม่กิ๊กเลย

เมื่อวานเห็นมาตามนี้ครับ OS 2 แผ่น
สภาพกริบกริบ..ถ้าพอไหวติดต่อมาแว้วกันครับป๋า

ไฟล์แนบ

151.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 79
    148.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 77
    143 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 75
    141 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76
    143 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม