Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

รบกวนหาร้านทำสีล้อแม็ก ปัดเงา

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31449
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31449

SAENG THAI SHOP
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือปัญหาคือมีล้อ ชุดเดียว

แล้วต้องทำแบบวันเดียวเสร็จ

อยากได้งานดี ๆ ราคากลางๆ

หรือใครมีล้อให้ยืมจะดีมาก ๆ

5 รู 114.3

ครับแนะนำด้วย แถวไหนก็ได้ลองแนะนำ

มาก่อนนะครับพี่น้อง

มึงจะมาตั้งกระทู้ให้เปลืองเนื้อที่เวป
ทำเหียกอะไร ก็บอกแล้ว ร้านที่กูไปทำ
ไปเช้า เย็นได้

• กระทู้ ผู้เขียน
มึงจะมาตั้งกระทู้ให้เปลืองเนื้อที่เวป
ทำเหียกอะไร ก็บอกแล้ว ร้านที่กูไปทำ
ไปเช้า เย็นได้

เปิดกว้างไงรับทุกความคิดเห็น

แล้วร้านที่พี่ว่ามันอยู่ตรงไหนล่ะ

จะได้ไปถูกวางแผนว่าทิ้งรถแล้วจะไปไหนต่อ

แถวรังสิตก็มีนะพี่เบีย อยู่ตรงทางเข้าเมืองเอกเยื้องปั๊ม ปตท. มีล้อให้ยืมใส่ระหว่างทำ ถ้าจะทำวันเดียวคงต้องโทรนัดก่อน
เป็นร้านของคนชื่อโจ๊กที่เมื่อก่อนชอบ build ล้อขายใน rcweb อะ
เฉพาะทำสี 4 วง 1600
ถ้ามีดัดคด หรือพอกเนื้อปิดรอยครูด ก็จะเพิ่มไป
สภาพแบบล้อผมไปถามราคามา ต้องพอกขอบ 2 วง ทำสีขาวเดิม ปัดเงาขอบ เค้าคิด 2000

ร้านแถวพัฒนาการ มีล้อให้ยืมนะ แต่ไม่ชัวร์ว่า จะมีหลบดิสอะป่าว ...

เงื่อนไขวันเดียวเสร็จสำหรับล้อจะทำสีไม่แนะนำว่ะ
สีแม่งยังไม่ทันแข็งเลย ต้องไปงัดใส่ยางแระ
ยากส์

ก็มีทั่วไปนะน้า
แต่จะได้หลอ ก็อย่างน้าออยว่า

ไพแลค สีดำ กระป๋องล่ะ 60 บาทซะ ถ้าปัญหามันเยอะเนี่ย 5555555555

ผมไปทำร้านนี้มาเหมือนกันคับ แหะๆๆ งานก็เนียนดีคับ

คิด 1400 แต่ถ้า ขอบมันหายไปมากๆ ต้องเติมเนื้อ ก็คิดเพิ่มคับ นิดหน่อยอ่ะ แต่ถ้าไม่ต้องทำไรมากก็ฟรีคับ ของผมขอบมานหายไปเยอะ ฮ่าๆๆ 4 วงก็ 200 คับ

รวมเบ็ดเสด 1600 โดยประมาณ โทรไปคุยกะพี่เค้าเองดีก่าคับ:smile:

ผมไปทำร้านนี้มาเหมือนกันคับ แหะๆๆ งานก็เนียนดีคับ

คิด 1400 แต่ถ้า ขอบมันหายไปมากๆ ต้องเติมเนื้อ ก็คิดเพิ่มคับ นิดหน่อยอ่ะ แต่ถ้าไม่ต้องทำไรมากก็ฟรีคับ ของผมขอบมานหายไปเยอะ ฮ่าๆๆ 4 วงก็ 200 คับ

รวมเบ็ดเสด 1600 โดยประมาณ โทรไปคุยกะพี่เค้าเองดีก่าคับ:smile:

ของผมก็ที่นี่แหละครับ โดนไป1800 ยิงทรายล้างล้อ แล้วทำขาวมุค
แถมมีล้อให้ยืมใส่อีก โฮ๊ะๆๆ :sexy_girl: :sexy_girl:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม