ใครมีบัตรมอเตอร์โชว์บ้างครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31519
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31519

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขอหน่อยครับ.......

แหมไปร่วมงานวันที่โชว์รถสิครับ น่าจะมีบัตรแจกให้ครับ

ใช่ครับรับได้วันงานที่ Cef เราไปจอดโชว์ได้เลยครับ

ได้จอดที่ vip ไม่ต้องไปแย่งคนอื่นจอด แถมได้บัตรฟรี และอาจจะได้คูปองรับประทานอาหารฟรีด้วยนะครับ

ไม่รู้ว่าปีนี้จะมีคูปองให้รึเปล่า แต่ปีก่อนโน้นผมเคยได้อะ

ขอหน่อยครับ.......
วันก่อนไปซื้อ มอเตอร์แทรคร้านประจำ แถวตลาดบ้านเราอะพี่ เฮียแกเลยให้มา5ใบ สนมั้ยพี่เจน:biggrin:

แล้วถ้าเอารถอย่างอื่ไปอะไปจอดกะ พวกเราได้ไหม

ไม่แน่ใจว่ารถเสร็จทันหรือป่าวอะ

แล้วถ้าเอารถอย่างอื่ไปอะไปจอดกะ พวกเราได้ไหม

ไม่แน่ใจว่ารถเสร็จทันหรือป่าวอะ

มึงเข้าใจคำว่า Cefiro มั๊ย

แสรดดดดดดดด :embarrassed:

มัย มึงจะขี่ม้า พาม้าไปแดกหญ้าที่ไบเทคเหรอ

พี่ครับ แล้วผมยังไม่ได้สมัครสมาชิกในคลับเลยอะ จะเข้าไปจอดรถได้ไหมครับ แนะนำหน่อยนะครับ ผมมีบัตรใครต้องการแจ้งผมได้เลยครับ

มึงเข้าใจคำว่า Cefiro มั๊ย

แสรดดดดดดดด :embarrassed:

รับทราบเปลี่ยน

มัย มึงจะขี่ม้า พาม้าไปแดกหญ้าที่ไบเทคเหรอ

มขี่ไปเด๋วเจ๊โจ้ไม่มีจูง อะดิ เลยไม่เอาไป 5 5 5

รุมกันจังนะ อย่าพลาดแล้วกัน

โฮะๆๆๆๆๆ

พี่ครับ แล้วผมยังไม่ได้สมัครสมาชิกในคลับเลยอะ จะเข้าไปจอดรถได้ไหมครับ แนะนำหน่อยนะครับ ผมมีบัตรใครต้องการแจ้งผมได้เลยครับ
หิ้วสิงห์ไปลัง ทุกอย่าง จบ 555
ไปได้คับ ถ้าอยากสมัครสมาชิก ก็สมัคร
หน้างานเลยคับ...มามา

รับทราบเปลี่ยน

มขี่ไปเด๋วเจ๊โจ้ไม่มีจูง อะดิ เลยไม่เอาไป 5 5 5

รุมกันจังนะ อย่าพลาดแล้วกัน

โฮะๆๆๆๆๆ
หึหึ....ชอบรูปนี้หว่ะ..ถ่ายได้มุมดี...

ถ้าจะมาสมัคร เอารถเข้าจอดได้คั๊บ
เพราะที่จอดรถสงวนสิทธิ์ไว้สำหรับสมาชิกเท่านั้น

รับทราบครับ ขอคุณคับ

:eeek:ซื้อหนังสือ XO จิคัฟ เล่มใหม่
ราคา 70 บาทข้างในแถม 2 ใบ
:biggrin:

:eeek:ซื้อหนังสือ XO จิคัฟ เล่มใหม่
ราคา 70 บาทข้างในแถม 2 ใบ:biggrin:

ใช่เรย
หรือไม่ก็ไปยืนอ่านๆ แล้วดึงมาเรยก้อได้ไม่ต้องซื้อ อิอิ

ผมมีเยอะเหมือนกัน ประมาณ 30กว่าใบ ใครต้องการบอกได้ครับ ถ้าไม่พอผมหาให้ได้อีก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม