****วัดรอบไม่ขึ้นดูตรงไหนดีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
วัดรอบไม่ขึ้นดูตรงไหนดีคับ ปกติขึ้นดีคับ แต่วันนี้ตอนติดเครื่องเข็มกระเด้งขึ้นมาหน่อยนึงแล้วก็นิ่งเลยคับ วัดรอบมันมีฟิวส์ตรงไหนมั้ยคับ
ขอบคุณครับ

เครืองอะไรครับ RB หรือ ปล่าว ถ้า RB อาจจะซ๊อตที่กล่องครับ

เครื่อง 1 เจโบ เกียร์ออโต้ ครับ

อัพหน่อยค้าบ

ก็ลองหา จอไมล์จากคันอื่น มาลองเสียบดูคับ
ถ้าขึ้น ก็แสดงว่า ไมล์เสียคับ

ขอบคุนคับ ไมล์ขึ้นปกตินานแล้วคับลืมมาอัพ
ลบกระทู้ได้เลยคับผม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม