ใครติดฟิลม์อะไรกันบางอะ ราคาเท่าไรที่ไหนดีๆ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31326
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31326

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
12 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ใครติดฟิลม์อะไรกันบางอะ ราคาเท่าไรที่ไหนดีๆ
รบกวนหน่อยครับ แขนไหม้แล้วครับจอกระจกชาน้ำตาล

ของผม sunpro อะจิ สีชา 60% มองไกลๆ ยั๊งกะฟิล์มดำ
ไปติดมาแถวๆ โชคชัย 4
ทั้งคัน(บานหน้าเต็มด้วย) 2700 อะ รับประกัน 3 ปี หรือ 7 ปีเนี่ย จำไม่ได้ ลืมอะ บิลหายไปไหนไม่รู้ 5555
ถามว่าร้อนมั้ย ก็ไม่เท่าไหร่นะ ดีกว่าตอนยังไม่มีฟิล์มแยะ

ติด ไฮคูล...ทั้งกัน 3000 รับประกันตลอดชีพ

มันโม่ว่ากระจกแตก มันก็ติดให้ฟรี มันพูดตอนยังไม่ได้จ่ายตังมันอ่ะ ไม่รู้ถ้าแตก จิงๆ มันจะเปลี่ยนให้มั้ย???

จะว่าไปไอ้ยี่ห้อนี้ก็ใช้ได้นะ ไม่ร้อยเลย ติดจกหน้า 50หึ60 จำไม่ได้ แต่ขับสวยพระอาทิตย์ไม่ร้อนมือเหมือนเมื่อก่อน ละ

ติดฟิลม์ รัฐภูมิว่ะ กร๊ดสนั่นเวลาเจอ
ติดบานหน้าบานเดียวนอกนั้น กระจกชายังไม่มีเงินติดว่ะ

ของผม sunpro อะจิ สีชา 60% มองไกลๆ ยั๊งกะฟิล์มดำ
ไปติดมาแถวๆ โชคชัย 4
ทั้งคัน(บานหน้าเต็มด้วย) 2700 อะ รับประกัน 3 ปี หรือ 7 ปีเนี่ย จำไม่ได้ ลืมอะ บิลหายไปไหนไม่รู้ 5555
ถามว่าร้อนมั้ย ก็ไม่เท่าไหร่นะ ดีกว่าตอนยังไม่มีฟิล์มแยะ

กำลังว่าจะไปติดเหมือนกันครับ ร้านนี้

ผมติด สามบานหลัง 80 สามบานหน้า 40 ติดมา 3500

รถป๋มติด บานหน้า 40% 2บานหน้า เปง 60% ของรามิน่าคับ มีปรอทนิดหน่อยแต่ไม่เยอะ
ส่วนอีก3 บานหลัง เปง 80%คับ ยี่ห้อไรไม่รู้ ก้อเย็นกว่าตอนที่ไม่ติดเลยมากมาย 555+

อยากเปลี่ยนไปติดฟีมสีชาแล้วอ่ะ สามบานหน้าอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณทุกท่านมากครับเดี่ยวจะลองไปดูโปรโมชั่นมอเตอร์โชว์ซะหน่อย

ผมติด Lamina ครับราคา 4,200 บาท (รวมค่าลอกฟิล์มเก่า) รอบคัน หน้าเต็มครับ มาติดให้ถึงบ้านด้วย (แถวนนท์ หรือพื้นที่ใกล้เคียง)

ขอขุดหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่ากระจกบานหลังที่แถบด้านบนมันมีไข่ปลาเยอะๆ เค้าติดฟิลม์ทับไปเลยหรอครับแล้วมันไม่หลุดหรอครับ รึว่ามีวิธีที่พิเศษมั้ยครับ

รบกวนหน่อยครับ แขนไหม้แล้วครับจอกระจกชาน้ำตาล

เอกดำขนาดนี้ ไม่ต้องกลัวแล้ว 5 5 5

ที่บ้านมีรถติดทั้ง ไฮคูล กับ ลามิน่า

ลามิน่าเย็นกว่าเยอะ แพงกว่าประมาณ 1000 ได้

ขอขุดหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่ากระจกบานหลังที่แถบด้านบนมันมีไข่ปลาเยอะๆ เค้าติดฟิลม์ทับไปเลยหรอครับแล้วมันไม่หลุดหรอครับ รึว่ามีวิธีที่พิเศษมั้ยครับ

เห็นช่างที่ติดรถผมเค้าก็ติดไปแบบธรรมดาเลยไม่เห็นมีไรแปลกเลย

แต่เข้ารีดน้ำนานมากนะ

เห็นช่างที่ติดรถผมเค้าก็ติดไปแบบธรรมดาเลยไม่เห็นมีไรแปลกเลย

แต่เข้ารีดน้ำนานมากนะ

ของป๋มเห็นช่าง มันเอาไดร์มาเป่าๆ ตอนติดไปแล้ว เป่าด้านนอกอะครับ
แล้วมันก็ไล่น้ำ แล้วก็เป่าๆๆๆ ไล่ๆๆ อยู่นานมาก (ไดร์ที่มันเป่ามันร้อนมาก)

ของผมติด 3m ครับราคากันเองผอดีเขาเป็นเพื่อนกับเจ้านาย
ลดให้มากกว่า50%ครับ หน้าร้านอยู่8,500ผมไปติดเขาลดให้เหลืออยู่4,000ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม