ติดกันสาดยังไงครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ sucha
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

sucha

Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2013
  • กระทู้ ผู้เขียน
ซื้อมาลองติดเองแต่ดูไม่ค่อยแข็งแรง ติดลงไปแล้วยังขยับได้นิดหน่อย ปกติแล้วติดกันยังไงครับ อยากให้มันอยู่ไปนานๆ มีเทคนิคยังไงบ้างรบกวนแชร์ทีครับ

ต้องเช็ดทำความสะอาดด้วยแอลกอฮอลก่อนครับ แล้วมันจะแน่นมากๆ ดูเทปใช้เป็น 3m แท้ด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม