พี่น้องท่านใดสนใจที่จะซื้อฝาโปรง Yatt

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31600

iN loVe
Cefiro-Thailand Members
Register
เข้าร่วม
10 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เนื่องด้วยตอนนี้ผมมีส่วนลดราคาได้จากทางYatt อยู่ครับ ผมสามารถซื้อฝากระโปรงเครฟร่าลาย 2ได้ในราคา 16000 บาท แต่ซื้อได้แค่ 1 บาน นะครับ ไหนๆก็ได้สิทธินี้แล้ว แต่ผมคงไม่มีโอกาศได้ใส่ฝากระโปรงของ A 31 แล้ว ผม จึงอยากไม่ให้สิ?ธิหลุดลอยไปครับ ใคร สน ใจที่กำลังจะซื้อ ถ้าอยากประหยัดตังค์ไป ก้อ ติดต่อซื้อทางผมได้เลย ครับ แต่ ที่รู้มา ตอนนี้ ถ้าสั่งของ a 31 ต้อง รอ 1 เดือนนะครับ ขอให้คนที่จะซื้อ ซื้อไปใส่เองนะครับ อย่าเอาไปทำเพื่อการค้า นะครับ ขอบคุณครับ
085 0754099 บอม

ไอ้สนก็สนอยู่ละแต่ลาย2เนี่ยมันเปนนนงัยอ่ะบอมมีตัวอย่างป่ะ:biggrin:

ไอ้สนก็สนอยู่ละแต่ลาย2เนี่ยมันเปนนนงัยอ่ะบอมมีตัวอย่างป่ะ:biggrin:
ก้อรถบอมบ์กะรถวิทย์ ซีโร่ มันใส่งัย
เง้อ เล่นรถซิ่งซะป่าว ไม่รู้จัก

ก้อรถบอมบ์กะรถวิทย์ ซีโร่ มันใส่งัย
เง้อ เล่นรถซิ่งซะป่าว ไม่รู้จัก

ไม่ใช่นิพี่ลาย 2 รู้สึกจะเป็นเคฟล่าเหลืองรึป่าวไม่แน่ใจ แต่ลายมันจะเป็นตัว I แบบนี้อ่ะ

ไม่ใช่นิพี่ลาย 2 รู้สึกจะเป็นเคฟล่าเหลืองรึป่าวไม่แน่ใจ แต่ลายมันจะเป็นตัว I แบบนี้อ่ะ

ลาย 2 เป็น แบบ บอม กับ พี่ วิส ครับ ส่วน ลาย สี เหลือง เป็ตัว I เรียก ว่า Toncat ครับ

แล้วตกลงไม่มีใคร อยกได้เหรอ ส่วนลด ตั้ง 2 พัน เสียดาย

เอาป่าวพี่ สวย จริงๆ ลาย 2 หรือลาย ทวิว อ่ะ พี่

ลาย 2 เป็น แบบ บอม กับ พี่ วิส ครับ ส่วน ลาย สี เหลือง เป็ตัว I เรียก ว่า Toncat ครับ

แล้วตกลงไม่มีใคร อยกได้เหรอ ส่วนลด ตั้ง 2 พัน เสียดาย
โชคดีมีคนแก้ตัวให้แระ
ตอนแรกนึกว่ากรูมั่วผิด
555++

ฟรีได้ไม๊.....

เอออออน่าสนๆเด๋วกลับไปลองดูดิอีกไม่กี่อาทิตย์เอง:biggrin: :biggrin:

มันต้องรอ 1 เดือน นะ พี่ ผม ว่า ถ้ามีเงิน อ่ะ ซื้อ ไปเหอะ ของ เค้า ดี จริงๆ แต่ ขนาดผม ปลิวไป 1 บาน ผม ยังคิดจะซื้อใช้เหมือนเดิมเลย แต่ พอดี เปลงร่างแล้วเลยไม่ได้ใช้ สั่งไว มัน ก็ ได้ ไว อ่ะ ครับ พี่แป๊ะ

แหะๆ ก็อยากได้อ่ะคับ มองมานานล่ะ เอาการ์ดไปรูดก่อนได้ป่ะคับ รึว่าโปรนี้ต้อเงินสดเท่านั้น หว่า.....

แต่เดือนหน้าใช้เงินเยอะทำไงดี :sweat: นี้สิปัญหาใหญ่ :cry:

มันต้องรอ 1 เดือน นะ พี่ ผม ว่า ถ้ามีเงิน อ่ะ ซื้อ ไปเหอะ ของ เค้า ดี จริงๆ แต่ ขนาดผม ปลิวไป 1 บาน ผม ยังคิดจะซื้อใช้เหมือนเดิมเลย แต่ พอดี เปลงร่างแล้วเลยไม่ได้ใช้ สั่งไว มัน ก็ ได้ ไว อ่ะ ครับ พี่แป๊ะ
อืมถามหน่อยดิ
ถ้าจะเอานี่เราเลือกแบบได้ใช่ป่ะแระมันมีกี่แบบอ่ะ,ชอบอันที่เค้าก็อบ34 ของtopอ่ะ
ลายเคฟล่าเค้าปูลายเนียนอ่ะป่ะมีล้มบ้างมั๊ยเห็นบางที่ปูลายเบี้ยวอ่ะ

ถ้าจะเอานี่เราเลือกแบบได้ใช่ป่ะแระมันมีกี่แบบอ่ะ,ชอบอันที่เค้าก็อบ34 ของtopอ่ะ
ลายเคฟล่าเค้าปูลายเนียนอ่ะป่ะมีล้มบ้างมั๊ยเห็นบางที่ปูลายเบี้ยวอ่ะ

Yatt เค้า เทพเจ้า ครับ งานส่ง ยุ่นครับ ผมรับ รอง ได้สวยมากๆถึงได้เสียดายไง

กลับมาเด๊ยวพาไปดู โรงงานมันอยู่ หลังบ้านกรูเนี่ย เนียนจิงๆ

แหะๆ ก็อยากได้อ่ะคับ มองมานานล่ะ เอาการ์ดไปรูดก่อนได้ป่ะคับ รึว่าโปรนี้ต้อเงินสดเท่านั้น หว่า.....

แต่เดือนหน้าใช้เงินเยอะทำไงดี :sweat: นี้สิปัญหาใหญ่ :cry:

ที่ วาย แอด งานส่ง นอก เค้า คง รับ แหละ ถ้า มี คน สนใจเยอะ ผม ลอง ถามดู ว่า ขอ อีก สัก บาน 2 บาน ได้ ไหม

กลับมาเด๊ยวพาไปดู โรงงานมันอยู่ หลังบ้านกรูเนี่ย เนียนจิงๆ

ไอ้ที่ว่าเนียน เนี่ย คน กรือ เครฟร่า เฮ้อ............

เออออออออกรุขับผ่านหลายทีแระว่าจะเข้าไปดูแต่มันนี่มันไม่อำนวยว่ะ :cry:

เออออออออกรุขับผ่านหลายทีแระว่าจะเข้าไปดูแต่มันนี่มันไม่อำนวยว่ะ :cry:

สงสัยที่เงินไม่มีเพราะ ชอบ ทำกระเป๋าตังหาย แถว รร เอ วัน แน่ๆ เลย

แหม ทำรถใหญ่เลยนะเมิ๊งงงง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม