+++ กล่องเกียร์ 20โบ ใส่กะ เกียร์ 12v ได้ไหมคับ +++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31450
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31450

Administrator
สมาชิกทีมงาน
Administraator
Register
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กล่องเกียร์ 20โบ ใส่กะ เกียร์ 12v ได้ไหมคับ ...

ถ้ใส่ได้ มันจะมีฟิวลิ่งยังไงบ้าง ... หรือไม่ต่างกันเลย ...

เอาเท่าที่เคยลองนะเมย์ ออกตัวดี 1..2..3....ค้าง!!! แช่อยู่ที่ปะมาณ3000รอบ ความเร็ว 100 ได้ กลัวเกียร์พังอ่ะ ...24 นะจ๊ะ

รอผู้ชำนาญการมาต่อให้ครับ........

ลองไปดูเลขที่กล่องเกียร์มาก่อนดิวะเม

พอดีพี่จดมาไว้ในกระเป๋าตัง
ของพี่เป็น 20โบ ออโต้ 4 speed ตัว cef
มี code 2 บรรทัดคือ

31036 73L00
A64-000L42

ลองดูก่อนละกัน

เอาอะไรมาคิดว่ะเม

20โบ ออโต้ รอบปลายๆ เกียร์เปลี่ยนที่ 7000 รอบโดยประมาณนะ จำแน่นอนไม่ได้ แต่รู้ว่ารอบสูงกว่า 12 v แน่ๆ กดจมเท้า เปิด power เท่าที่ลองมา 2-3 คันเจอแบบนี้หมด

12v รอบไปได้แค่ 6000 ต้นๆ

มึงโดนทีด้าแค่นี้ ถึงกะอยู่ไม่สุขเลยเหรอ

บอกแล้วมันคุยกันไม่รู้เรื่อง

มึงโดนทีด้าแค่นี้ ถึงกะอยู่ไม่สุขเลยเหรอ

มันจะเอากล่องของนู๋ปายใส่ มานว๊อนจัดๆ :biggrin:

อายเค้าซิ ถ้าคุนแน่อย่าแพ้ทีด้าเนี้ย เอิ้กๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม