หาซื้อเซฟอีกคันครับ....ด่วน!!!!

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31360
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31360

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
หาซื้อเซฟอีกคันครับ ราคาไม่เกินแสน ใครสนใจจะขายลงรายละเอียดพร้อมรูปไว้เลยครับ

หาซื้อเซฟอีกคันครับ ราคาไม่เกินแสน ใครสนใจจะขายลงรายละเอียดพร้อมรูปไว้เลยครับ

ราคานี้สภาพจะเป็นอย่างไรหน่อ..ดันกันไป

• กระทู้ ผู้เขียน
+- ไม่มาก เสนอมาได้ครับ

มีเดิมๆ 12วาล์ว ปี93 สีเขียว จอดขายแถวบ้าน 130,000.- เกินไป3ขีด ได้ป่าว

มีคันนึงครับ
๋J-Bo Auto
ล้อ enkai 16แท้ เบรค GTS สีอาจจะต้องเก็บ
น่าจะแสนนึงครับ ถามให้อยู่ สนป่าวพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม