^^ รบกวนเรื่องควอเตอร์ไมล์ ค่ะ ^^

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ jhae
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
คือพรุ่งนี้ ทางชมรม ได้จัดการแข่งขัน
ควอเตอร์ไมล์สนามแรก ที่คลอง 5

แล้ว ก็ต้องมี คนรับสมัครลงแข่งขัน คนเก็บเงิน คนรับสมัครสมาชิกใหม่

อีกหลายอย่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

เลยจะถามพี่น้อง ว่า
พรุ่งนี้ มีใครจะไปไม๊

แล้วถ้าไป ไปกันเช้าหน่อยได้ไม๊ค่ะ
จะได้ไปช่วยๆ กัน
เพราะคณะกรรมการบางคน
ติดภาระกิจ ไปเช้าไม่ได้

เลยจะใคร่ ขอความกรุณา จาก พี่น้อง ทุกคน ช่วยๆ ไปกันเยอะๆ

เพราะยังไง ก็เป็นงานของชมรม ของเรา

อีกอย่าง ก็คิดซะว่าไปเจอ เพื่อนๆ
ไปเจอพี่-น้อง
ไม่ได้แข่ง ก็ไปเมาข้างแทร็คก็ยังดี

ด้วยความเคารพอย่างสูงลิ่ว
น้องสาวคนเล็ก Cef -Thai :augenrollen: :augenrollen:

ตามนั้น :boss:

ตามนั้นคับ .... เลิกงานดึก ยังไงก็ไปเช้าคับ ...

อดหลับอดนอน ... เพื่อชมรมจนชินแล้วคับ ...

ขอบคุณน้องสาวคนเล็กมากครับ
ส่วนพี่ไปเช้าแน่นอนเพื่อจะได้ช่วยกันและดูแลความเรียบร้อยพร้อมสนับสนุนในสิ่งที่ขาดเพื่อให้งานของชมรมเป็นไปอย่างเรียบร้อยครับ

ผมบ้านไกล แต่ใจสู้ ยังไงจะพยายามไปให้ทันสมัครทันซ้อมครับ

(55555)

รถน้องๆนอนให้น้ำเกลือ อยู่อู่กันหมด เลยไม่ได้ไปร่วมงานด้วย
อยากไปจังเลย....

รอย้ายกลับก่อนนะคับ จะได้ไปร่วมด้วยช่วยกันบ่อยๆ....

ออกจากชลตอน 7โมงจะถึงกี่โมงไม่รู้ คงช่วยเป็นผู้ร่วมกิจกรรมที่ดีได้น่ะคับ
ยังไงขอเวลาให้พวกกระผมซ้อมวิ่งบ้างนาคับ

แล้วจะ ปิด รับสมัครกี่โมงอะ หรือว่า สมัครได้ตลอดจนกว่าการ qualify ในรุ่นนั้นๆเริ่มต้นจึงปิดรับสมัครในรุ่นนั้น

ออกจากชลตอน 7โมงจะถึงกี่โมงไม่รู้ คงช่วยเป็นผู้ร่วมกิจกรรมที่ดีได้น่ะคับ
ยังไงขอเวลาให้พวกกระผมซ้อมวิ่งบ้างนาคับ

ถ้าอยากจะรู้เวลามาซ้อมเวลา ต้องมาเช้าหน่อยครับ

เพราะจะเปิดซ้อมแต่ช่วงเช้าอ่ะครับ

พอเข้าช่วงแข่งแล้วคงไม่มีเวลาให้วิ่งซ้อมแล้ว

ปล.ใครจะลงวิ่งในแทรค รถกวนเตรียมหมวกกันน๊อกสวมใส่ทั้งคนขับและคนนั่งข้างๆด้วยนะครับ เพื่อความรวดเร็ว ฮิฮิฮิ

กูไปเมาบ่าย

บางแสนไปกันเจ็ดโมงนัดรวมตัวกันปั๊มเจ็ทจะย่องบายพาส

ถึงน่าจะแป็ดโมงก่า ๆ แล้วเมากัน....เจอกันริมแทรกครับบ

คิดถึงพี่น้องทูกกก...โคนน...จุ๊พ ๆ

กูไปเมาบ่าย

:smile: มาให้มันเช้ากว่านี้หน่อยไม่ได้เร๊อะไงฟร๊ะ...
มีเรื่องเหลาโว๊ยยย...
บ่ายเด๋วตรู หมดแรงก่อน

คือพรุ่งนี้ ทางชมรม ได้จัดการแข่งขัน

แล้ว ก็ต้องมี คนรับสมัครลงแข่งขัน คนเก็บเงิน คนรับสมัครสมาชิกใหม่

อีกหลายอย่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

แล้วถ้าไป ไปกันเช้าหน่อยได้ไม๊ค่ะ

เลยจะใคร่ ขอความกรุณา จาก พี่น้อง ทุกคน ช่วยๆ ไปกันเยอะๆ

เพราะยังไง ก็เป็นงานของชมรม ของเรา

อีกอย่าง ก็คิดซะว่าไปเจอ เพื่อนๆ
ไม่ได้แข่ง ก็ไปเมาข้างแทร็คก็ยังดี

น้องสาวคนเล็ก Cef -Thai :augenrollen: :augenrollen:
พรุ่งนี้อยากไปช่วยงานจังคับ..
แต่ทว่าติดภารกิจฟิตโช่ ถูกเลือกเป็นพนักงานขับรถให้องค์ราชบุตร
ซึ่งทำให้ไม่อาจไปช่วยในงานควอเตอร์ไมล์ครั้งนี้ได้..
จึงเรียนมาเพื่อทราบ..และขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคับ
..ด้วยความเคารพอย่างสูงกว่า

ลูกชายคนเล็ก Cef-Thai :wink: :biggrin: :brick:

ตอนแรกจะไปแล้วคับ โดน mail สั่งมามาตอนเช้า ว่าไปทำงานเสาร์นี้ เวรจิง - -*

กระผม A31001 ไปไม่ได้ครับ ติดภาระกิจต้องพาลูกสาวไปสอบเข้า มัธยม1 ตั้งแต่ 07.00-15.00น.

จึงเรียนมาเพื่อทราบ
A31001

พรุ่งนี้อยากไปช่วยงานจังคับ..
แต่ทว่าติดภารกิจฟิตโช่ ถูกเลือกเป็นพนักงานขับรถให้องค์ราชบุตร
ซึ่งทำให้ไม่อาจไปช่วยในงานควอเตอร์ไมล์ครั้งนี้ได้..
จึงเรียนมาเพื่อทราบ..และขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยคับ
..ด้วยความเคารพอย่างสูงกว่า

ลูกชายคนเล็ก Cef-Thai :wink: :biggrin: :brick:
ถะ ถะ ถุ๊ยศ์...
:mad: :mad: :mad:

กะผม ไปไม่ได้ครับ เพราะล้อยังลอยห่างจากพื้นอยู่ และเครื่องกับตัวรถ ยังงอนกันอยู่
ไม่ยอมคืนดีกันซะที อยากๆๆไปจัง

:eeek:

ตามนั้น :boss:

ตามนั้นคับ .... เลิกงานดึก ยังไงก็ไปเช้าคับ ...

อดหลับอดนอน ... เพื่อชมรมจนชินแล้วคับ ...
:eeek: เออ จัดงานมา ไห้ทำ ไร
ว่าไงว่าตามกัน ถ้าไม่เกี่ยวกับเงินนะ
เพราะตอนนี้ยังทำงานอยู่เลย นับทอน กันงงแน่
งั้นช่วย แจกติกเกอรกะบัตรละกัน
จัดงานมาไปถึงเดี๋ยว ว่ากัน พี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม