ขอความเห็นเกี่ยวกับชุดแต่งที่เหมาะสมกับปี95ตัวกันช นอูมบอดี้12วาวล์

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ohotto
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ohotto

Register
เข้าร่วม
15 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ส่วนมากเค้าใส่ของอะไรครับ ใจอยากใส่ Tbo1แต่ไม่ค่อยเห็นรุ่นนี้ใส่กัน (อยากเห็นรูป)ขอคำแนะนำทีครับว่าใส่ตัวไหนน่าจะเหมาะสมสุด ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

ส่วนมากเค้าใส่ของอะไรครับ ใจอยากใส่ Tbo1แต่ไม่ค่อยเห็นรุ่นนี้ใส่กัน (อยากเห็นรูป)ขอคำแนะนำทีครับว่าใส่ตัวไหนน่าจะเหมาะสมสุด ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

แหมเหมาะสมกะกันชนอูม ถ้าถอดกันชนอูมออกมันก็เหมือนกันหมดแหละครับ
a31 เนี่ย ส่วนใส่อะไรเหมาะสมสุด อันนี้ผมว่าแล้วแต่ชอบครับว่าชอบแบบไหน
ส่วนของผมก็ tbo 1 ครับ ตามรูปของผมแหละ แต่กันชนหลังผมจะพิการหน่อย คือมันหุบเข้าครับ
ถ้าทั้วไปมันจะพอดี

ไฟล์แนบ

110.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 556
    245 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 383

แล้วแต่ชอบเลยครับ ถ้าอูมเค้าก็จะใส่หน้า ทีบีโอ จะ 1-2-3 ก็ว่ากันไป หลังก็อูมอย่างเดิมครับ แล้วจะเพิ่มกาบข้างด้วยหรือไม่ก็แล้วแต่ครับพี่น้อง :smile: :smile: :smile:

ในรูปหน้า ทีบีโอ 1 หลังอูม + กาบข้าง .....(ของยืมรูปหน่อยนะน้า......)

ถ้านอกเหนือจากนั้นถ้าจะเปลี่ยนทั้งคันก็ตามชอบเลยครับ หน้า หลัง ข้าง ...ก็ว่ากันไป

ไฟล์แนบ

47.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 413
แหมเหมาะสมกะกันชนอูม ถ้าถอดกันชนอูมออกมันก็เหมือนกันหมดแหละครับ
a31 เนี่ย ส่วนใส่อะไรเหมาะสมสุด อันนี้ผมว่าแล้วแต่ชอบครับว่าชอบแบบไหน
ส่วนของผมก็ tbo 1 ครับ ตามรูปของผมแหละ แต่กันชนหลังผมจะพิการหน่อย คือมันหุบเข้าครับ
ถ้าทั้วไปมันจะพอดี
แหม๋ๆๆๆๆๆๆคนก็พิการรถยังพิการอีกเหยอออออออออ:biggrin: :brick: :brick:

อันนี้ TBO1 รอบคันคับ ...

attachment.php

เอ๊า...กลายเป็นกระทู้ tbo 1 สงสัยต้องตั้ง กลุ่ม cefiro-t b o ซะแล้วมั่ง 5555+++

เอางั้นเอาไปดูอีกรูป รถผมเอง tbo 1 แท้ ของสำนัก autech :smile: :smile: :smile:

ไฟล์แนบ

• Resize of DSC_3696.jpg
    Resize of DSC_3696.jpg
    62.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 383
  • Resize of DSC_3680.JPG
    Resize of DSC_3680.JPG
    56.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 385
  • Resize of DSC_3692.jpg
    Resize of DSC_3692.jpg
    65.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 393
อ่ะ......จัดไป Tbo 2

• กระทู้ ผู้เขียน
รถคุณโดผิดกฎหมายป่าวครับไม่มีป้ายทะเบียน เอิ๊ก

แล้วแต่ชอบเลยครับ ถ้าอูมเค้าก็จะใส่หน้า ทีบีโอ จะ 1-2-3 ก็ว่ากันไป หลังก็อูมอย่างเดิมครับ แล้วจะเพิ่มกาบข้างด้วยหรือไม่ก็แล้วแต่ครับพี่น้อง :smile: :smile: :smile:

ในรูปหน้า ทีบีโอ 1 หลังอูม + กาบข้าง .....(ของยืมรูปหน่อยนะน้า......)

ถ้านอกเหนือจากนั้นถ้าจะเปลี่ยนทั้งคันก็ตามชอบเลยครับ หน้า หลัง ข้าง ...ก็ว่ากันไป

รูปนี้ถ่ายตอนไหนอะจำไม่ได้แล้ว

ราคาเท่าไรคับแล้วทำซันลูบเท่าไร

อันนี้หน้า Promode กาบข้าง+หลัง Origin หน้าไม่มีขาย อิอิอิ
จะหาร้านทำสีแล้ว น้าเชตอยากเห็นรถน้า ตอนสีส้มเต็มๆคันอะ
แต่ผมชอบตอนสีเทานะเหี้ยมดี ยิ่งตอนออกจากห้องตอนมันเข้มๆนี่โหดมากๆ

ไฟล์แนบ

61 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 208
อันนี้หน้า Promode กาบข้าง+หลัง Origin หน้าไม่มีขาย อิอิอิ
จะหาร้านทำสีแล้ว น้าเชตอยากเห็นรถน้า ตอนสีส้มเต็มๆคันอะ
แต่ผมชอบตอนสีเทานะเหี้ยมดี ยิ่งตอนออกจากห้องตอนมันเข้มๆนี่โหดมากๆ

หน้าPROMODE เหลี่ยมสัน มันคมมากสวยดี

ผมใช้อูมอยู่

ไม่คิดจะเปลี่ยน เพราะเป็นคนขับรถไม่เก่ง

ขี้เกียจเอียงเวลาเจอเนิน

ที่สำคัญ เวลาขูด มันไม่แตกดี แค่หลุด

ส่วนรถผม

หน้า - หลัง อูม

แต่กาบข้าง ทีบีโอ

ก็เดิม ๆ ดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม