รบกวนสอบถามครับ กลอนประตูเซ็นทรันล๊อคมันชอบเปิดปิดเองเวลารถวิ่งเกิดจากอะไรครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ pojard
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

pojard

Register
เข้าร่วม
15 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
รบกวนสอบถามครับ กลอนประตูเซ็นทรันล๊อคมันชอบเปิด..ปิดเอง เวลารถวิ่งที่ความเร็ว 60-70 กิโลเมตรต่อชั่วโมงครับ ช่วงนี้เป็นบ่อยมากๆครับ ต้องเปลี่ยนตัวไหนถึงจะหายครับ ( ตอนนี้ได้ทำการถอด..หลุมตรงมือจับปิด/เปิดประตูฝั่งคนขับ ที่มันจะมีสวิทช์เซ็นทรันล๊อค ออกมาทั้งหลุมแล้ว มันก็ยังไม่หายครับ) ตอนที่ยังไม่ได้ถอดไอ้หลุมตรงมือจับนี้ มันก็เป็นนะครับ เปิด..ปิดเอง เวลารถวิ่ง สรุป ถอดก็เป็น ไม่ถอดก็เป็นครับ มันดีดเปิด-ปิดเอง ขอบคุณครับ:coolly-0043:

มีการต่อระบบรีโมทเพิ่มไปป่าวครับ
ปกติ รถจะล๊อกเอง3บานเว้นคนขั้บเวลา วิ่งเกิน15กม/ชม
ถ้าใส่รีโมทเพิ่ม สตาทรถเหยียบเบรคจะล๊อคเลย

ยังไม่เคยเจอว่า วิ่งเร็วๆอยู่แล้ว ล๊อคเปิดปิดเองนะครับ
เคยแต่ลองเล่นดู เวลาขับเร็วๆ เปิดล๊อคประตูมันจะล๊อกกรึ่บทันทีเลยครับเว้นฝั่งคนขับ(กรณีล๊อกเริ่มต้นที่ฝั่งคนขับ)

ว่าแต่ตอนมันเปิด ปิด ฝั่งคนขับเปิดด้วยหรือปล่าวครับ ถ้า

• กระทู้ ผู้เขียน
ใช่ครับ... มีแววว่าจะเป็นที่รีโมทจริงๆๆ:coolly-0018: ครับ เซ็งเลย เป็นไงละ..อยากได้รีโมทแบบเปิดท้ายได้..งานเข้าเลยครับพี่...น้อง:coolly-0018:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม