• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขาย $$$$$ ระเบิดทั้งคันครับ มีเล่มพร้อมโอนครับ $$$$$

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ onn31
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

onn31

Register
เข้าร่วม
5 ก.พ. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ระเบิดทั้งคันครับ มีเล่มพร้อมโอนครับ
เล่มพร้อมเพลทหน้า-หลัง ปี94 24v แจ้งซันรูฟลงเล่มแล้ว แผ่นป้าย2แผ่น ภาษีไม่ขาด 30000 บาท
หลังคาซันรูฟตรงรุ่น ตัดเสา ผ้าสวย 19000 บาท
คอลโซลกลาง 24v พร้อมชุดเบรคมือสายไม่ตัดr32 3000 บาท
ฝากระโปรงหลังสีขาว 1200 บาท
คอลโซลหน้าสภาพสวยพร้อมอุปกรณ์ 2000 บาท
เพลากลางใส่เครื่องเจโบออโต้ 2500 บาท
สโลวปั้มติ๊กเจ 1200 บาท
สวิชกระจกประตูหลังพร้อมพลาสติก1คู่ 400 บาท
สวิชกระจกฝั่งคนนั่ง 400 บาท
พรมผืนใหญ่สีดำสภาพสวย 1300 บาท
ประตูพร้อมอุปกรณ์ในประตูบานละ 1500 บาท
โครงป่าวครึ่งคันหลัง 4000 บาท
ถังน้ำมัน 1500 บาท
พี่ๆท่านไหนอยากได้อะไรสอบถามกันได้ครับ จะรวบรวมเงินปั้นคันใหม่ครับ
ราคาต่องรองกันได้นะครับ
รูปจะทยอยมาลงเรื่อยๆนะครับ
ดูของได้ที่หนองจอกมีนบุรี
0880132221 id line: aon.ful

ท่อทั้งเส้นอยู่มั้ยครับ ขอดูรูปหน่อย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม