อยากเปลี่ยนช่วงล่างหน้าหลัง+ใส่แม็ก5รูด้วยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ TONGDODOTEE
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

TONGDODOTEE

Register
เข้าร่วม
17 มีนาคม 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ช่วยหน่อครับอยากเปลี่ยนช่วงล่างหน้าหลัง+ใส่แม็ก5รูด้วยครับ ไม่ทราบว่าหน้า-หลังต้องหาอะไรมาใส่มั้งครับเอาแบบจบเลยนะครับ แล้วตอ้งเปลี่ยนโช้คด้วยหรือเปล่าครับ ลืมไปครับ CEF 12 วาวล์ Auto ครับ

หลังยกแพสกายลาย r32 ครับ หน้าเอามาแต่จานเบรคกับคาลิปเปอร์ ถ้าได้ดุมหน้าของ s14 ก็จะดีมาก ส่วนโชค ถ้ายังไม่อยากเปลี่ยนใช้โชคเดิมได้ครับ

ช่วยหน่อครับอยากเปลี่ยนช่วงล่างหน้าหลัง+ใส่แม็ก5รูด้วยครับ ไม่ทราบว่าหน้า-หลังต้องหาอะไรมาใส่มั้งครับเอาแบบจบเลยนะครับ แล้วตอ้งเปลี่ยนโช้คด้วยหรือเปล่าครับ ลืมไปครับ CEF 12 วาวล์ Auto ครับ
ถ้างบน้อย ก็ซื้อมาแต่เบรคยกชุด32gts ก็ได้ครับ ราคาอยู่ประมาณ 6500-7000 ค่าใส่ประมาณ 1500 ดุมหลังใช้ของ 32 gts ส่วนดุมหน้าใช้เจาะเอา จบไม่น่าเกิน 8500 แต่ถ้างบเยอะก็ตามที่ข้างบนบอกน่ะครับ ยกแพกันไปเลย ราคาอยู่ประมาณหมื่นกว่า..ค่าใส่อีกเท่าไหร่ไม่รู้ ส่วนโช้คใส่ของเดิมก็ได้ครับ นุ่มๆสบายๆ:biggrin:

เฮออออ..อย่าลืมนะครับว่าอาจจะต้องเปลี่ยนสายอ่อนเบรค หรืออาจจะไปยันหม้อลมอีกก็ได้นะครับที่จะต้องเปลียนไหนจะล้างปั๊มเบรค เจียจาน ราคานี้น่าจะมีบวกลบทางที่ดีควรหาร้านหรืออู่ที่ชำนานการหมายถึงว่าที่เค้าทำเป็นประจำแล้วคุยราคาให้จบจะได้สะบายใจครับ อ้อแล้วยิ่งถ้ายังเป็ง 12วาล์วล้อเดิม ก็คงจะต้องมาโดนค่าล้อถ้าเอาแบบแจ่มๆ อย่างน้อยก็ต้องมี สัก 25000 ขึ้นไปอีกละครับท่าน:brick:

เฮออออ..อย่าลืมนะครับว่าอาจจะต้องเปลี่ยนสายอ่อนเบรค หรืออาจจะไปยันหม้อลมอีกก็ได้นะครับที่จะต้องเปลียนไหนจะล้างปั๊มเบรค เจียจาน ราคานี้น่าจะมีบวกลบทางที่ดีควรหาร้านหรืออู่ที่ชำนานการหมายถึงว่าที่เค้าทำเป็นประจำแล้วคุยราคาให้จบจะได้สะบายใจครับ อ้อแล้วยิ่งถ้ายังเป็ง 12วาล์วล้อเดิม ก็คงจะต้องมาโดนค่าล้อถ้าเอาแบบแจ่มๆ อย่างน้อยก็ต้องมี สัก 25000 ขึ้นไปอีกละครับท่าน:brick:
ตามที่ท่านพูดเลย............:redface:

ถ้าเราเอาดุมเดิมไปเจาะทั้งหน้า-หลัง จะได้ไหมครับ

ดุมหลังเขาไม่เจาะกันคับ ใช้เสต็ป สกาย สบายใจกว่าคับ

แของผม เจาะแม่มหน้าหลังเลย

555

มันไปโลด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม