มีเสียงลมเข้าในตัวรถเวลาประมาณ120แก้ไขอย่างไงดีครั บ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีเสียงลมเข้าในตัวรถเวลาประมาณ120แก้ไขอย่างไงดีครับ รบกวนเพื่อนๆช่วนตอบหน่อยครับ

ยางชอบประตูทั้งหลายครับ น่าจะเป็นเช่นนั้น
ไม่อีกอย่างก้ไม่ต้องขับให้ถง120 ครับ เอิกๆ

ยางชอบประตูทั้งหลายครับ น่าจะเป็นเช่นนั้น
ไม่อีกอย่างก้ไม่ต้องขับให้ถง120 ครับ เอิกๆ
วอนซะแร้ววววววววววว...!!! :wink: :smile: :biggrin:

แล้วแต่อาการ

บางคันตั้งประตูก็หาย

บางคันเปลี่ยนยางขอบประตู 1000 กว่าบาทก็หาย

บางคันเน่ามาก ถึงขนาดต้องเปลี่ยนยางทั้งคัน( แนะนำมือ 2) ของใหม่ทั้งคัน 10000 นึงไม่พออ่ะ

อาการนี้ น่าจะประตูตกนะ
เหมือนผม
เพราะบูสมันเป็นงี้ลองปิดประตูรถแง้มแล้วลง
ลงรถนะ แล้วยกขี้ลงดูคลอนมากเปล่าครับ
ถ้ามากก็เปลี่ยนครับใส ของIsuzuได้
ร้านอะไหล่ ทั่วไปมาพร้อมสลักมันยาวก่านิสนึง
แปลงนิสหน่อยน่าจะสัก 200 2ชุดนะ
เปลื่ยนเอง ก็ได้ถ้าขยัน ฮะๆแต่เล่นเหงื่อ ทั่มเลย จ้างก่า200 น่าจะได้

ไฟล์แนบ

13.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 226
    10.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 221
เหมือนผม
เพราะบูสมันเป็นงี้ลองปิดประตูรถแง้มแล้วลง
ลงรถนะ แล้วยกขี้ลงดูคลอนมากเปล่าครับ
ถ้ามากก็เปลี่ยนครับใส ของIsuzuได้
ร้านอะไหล่ ทั่วไปมาพร้อมสลักมันยาวก่านิสนึง
แปลงนิสหน่อยน่าจะสัก 200 2ชุดนะ
เปลื่ยนเอง ก็ได้ถ้าขยัน ฮะๆแต่เล่นเหงื่อ ทั่มเลย จ้างก่า200 น่าจะได้

อ่านแล้ว งง??

โอ๋ พูดใหม่อีกที ดิ........ยิ่งเอาของ IsuZu ใส่ได้อ่ะยังงัย..แปลงอะไร ยังงัย งง??

ปล.จิงๆนะ งง จิงๆ

เหมือนผม
อ่านแล้วงง...................:verwirrt:

อ่านแล้ว งง??

โอ๋ พูดใหม่อีกที ดิ........ยิ่งเอาของ IsuZu ใส่ได้อ่ะยังงัย..แปลงอะไร ยังงัย งง??

ปล.จิงๆนะ งง จิงๆ

อ่านแล้วงง...................:verwirrt:
อื่ม ไงดีละ
ก็ถ้ามีอาการประตู ตก
ก็เปลี่ยนบูท บานพับ ตัวที่ผมถ่ายมาไง
ใช่ของเดิม ก็เบิกศูนย์
แต่ถ้าไม่ไห้ ยุ่งยากใช้บูทประตู ของรถกระบะอะยี่ฮ้อ Isuzu แทนได้
เอาของเดิมไปวัด
แต่ไอ้ตัวสลัก มันจะยาวลงมาหน่อยต้องเจียร ออกไงน้า
ฮะๆผม อะธิบายงงเปล่า น้าๆ
ฮะ คนแก่กะไวรุ้นคุยกันเมื่อยมือเลย ฮะๆ:biggrin:

แล้วแต่อาการ

บางคันตั้งประตูก็หาย

บางคันเปลี่ยนยางขอบประตู 1000 กว่าบาทก็หาย

บางคันเน่ามาก ถึงขนาดต้องเปลี่ยนยางทั้งคัน( แนะนำมือ 2) ของใหม่ทั้งคัน 10000 นึงไม่พออ่ะ

ตั้งประตูนี่ตั้งยังไงอะพี่แม๊กซ์

แบบว่า ได้ยินมาตั้งนานแระ

ไปร้านประตู เค้าก็ไม่ทำให้ ตั้งเองได้ปะ

บอกเค้าว่าประตูตก

อะไรก็ไม่รุ้ ไปทำอย่างอื่นแทน

ตั้งประตูนี่ตั้งยังไงอะพี่แม๊กซ์

แบบว่า ได้ยินมาตั้งนานแระ

ไปร้านประตู เค้าก็ไม่ทำให้ ตั้งเองได้ปะ

บอกเค้าว่าประตูตก

อะไรก็ไม่รุ้ ไปทำอย่างอื่นแทน

ตั้งเข้าไปแน่นมาก ปิดยาก ประตูดูแล้วจะไม่ได้แนวกับตัวรถนะ มันจะยุบลงไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม