• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขาย ต้องลอง กล่องจูน E85 E20 รถบ้านรถซิ่ง 2800฿ เท่านั้นจบเลย

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ RedDevil
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

RedDevil

Member
Register
เข้าร่วม
8 มิถุนายน 2010
  • กระทู้ ผู้เขียน
กล่องจูนน้ำมัน+จูนไฟ J"S"BOX จูนไฟคู่กับปรับน้ำมันไปในตัวได้เลย
จะเสียตังเติมน้ำมันแพงๆกันอยู่ทำไม ? ในเมื่อมีกล่องตัวนี้คุมน้ำมัน E20 E85 95 91 โซฮอล ได้ +จูนไฟไปในตัวได้เลย
จะรถซิ่งหรือจะรถบ้าน หรือจะ Na หรือจะ Turbo ก็ใช้ได้จิงไม่ได้โกหก ใส่แล้วรถแรงขึ้นตาม ออคเทน ของน้ำมันด้วยน่ะครับ

2800฿ เท่านั้นเอง พร้อมติดตั้งฟรี บริการติดนอกสถานที่ + ค่าน้ำมันให้ด้วยน่ะครับ
รับประกันกล่องเสียให้ตลอดอายุการใช้งาน เสียเปลี่ยนกล่องใหม่ทันทีไม่มีซ่อม ทุกอาการ

ติดตั้งได้ทุกรุ่นที่เป็นหัวฉีดครับผม
ใช้งานง่ายไม่ยุ้งยากปรับจูนง่าย
สามารถติดตั้งและปรับจูนด้วยตัวเองได้เลย ไม่ต้องพึ่งช่างแม้แต่น้อย
จะใช้น้ำมัน ทั้วๆไป 91 95 โซฮอล ทั้วๆไปก็ใช้ได้เลยครับ เพียงแค่ปิด กล่อง ก็สามารถใช้น้ำมันเดิมตามที่ศูนย์ให้ใช้ได้ปกติ
ไม่ส่งผลต่อเครื่องยนต์แน่นอนผมรับประกัน

หัวฉีดไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนครับผม สามารถใช้หัวฉีดเดิมติดรถได้เลย

สอบถามได้ยินดีให้คำปรึกษาและแนะนำ หรือ สงสัยอะไรถามได้เลยครับ ยินดีให้บริการ ^ ^
095 639 1615 อาร์ท ครับ
Line psp6656

รถผมก็ใช้ทั้ง Na และ turbo สรุปผมว่าผ่านจึงเอามาขาย ให้พี่ๆน้องได้ลองใช้กัน ผมรับประกันว่าคุ้มอย่างแน่นอน

upppppppppppppppp

upppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppppppp

คนใหญ่ดังเซฟไทย

ขอบคุณครับบบบบ ^^

uppppppppppppppppp

upppppppppppppppp

uppppppppppppppppppp

upppppppppppppp

uppppppppppppppppp

upppppppppppppppppppppppp

upppppppppppppppppppp

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม