ปรึกษาหน่อยคับ เกียร์ MT 1G รอบสูงเข้าเกียร์ยากมาก

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ cartoon
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

cartoon

Member
Register
เข้าร่วม
22 พ.ย. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
ปรึกษาหน่อยคับ เกียร์ MT 1G รอบสูงเข้าเกียร์ยากมาก
เป็นหวี 2ชั้น ครัชทองแดงนะคับ
ปัญหาเกิดได้จากอะไรมั้งงคับ
ที่รู้ๆคือ
1 เกี่ยวกับซิงโครเมช
2 เกี่ยวกับหวีครัชล้า

งงเลย เครื่องไรอะ
ไห้เดาคนไทยประหยัด เครื่องเจ
อาการ นี้เกียรเป็นอาการ เดิมของเกียร นะ
เป็นปกติ เกียรแปลงจะเป็น สอง สาม

ปล.แล้วจะลางรอบสูงไมนักเล่าเดี๋ยวกลับบ้านไม่ได้หลอก ฮะๆแซวๆ เป็นกำลังใจครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
งงเลย เครื่องไรอะ
ไห้เดาคนไทยประหยัด เครื่องเจ
อาการ นี้เกียรเป็นอาการ เดิมของเกียร นะ
เป็นปกติ เกียรแปลงจะเป็น สอง สาม

ปล.แล้วจะลางรอบสูงไมนักเล่าเดี๋ยวกลับบ้านไม่ได้หลอก ฮะๆแซวๆ เป็นกำลังใจครับ
แก้ไขแล้วคับเกิดจากคลัชเหยีบได้ไม่สุดตั้งขาใหม่แล้วจบคับ
7 8 พันรอบเข้าใด้สบาย
ปล.แล้วจะลางรอบสูงไมนักเล่าเดี๋ยวกลับบ้านไม่ได้หลอก ฮะๆแซวๆ
ก็ไอคันหลังควันดำมันจี้อะคับ อิอิ

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม