>>> ตัวเลื่อนเปิดฝาท้ายหัก ทำไงดีคั๊บ <<<

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31435
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้เอารถไปล้างที่ร้านประจำมา ซี้กับเจ้าของ ล้างทุกอาทิตย์

แต่เค้ามีเด็กช่วยล้างคนใหม่

เด็กคนนี้จะเปิดฝาท้าย เพื่อเก็บแห้ง

น้องคนเนี้ย

ถามเพื่อน ๆ ว่าฝาท้ายเปิดตรงไหน ไอเราก็คิดว่าเค้าคงรู้ เลยไม่ได้ตอบ

เพื่อนเค้าบอกว่า อยุ่ตรงใต้พวงมาลัย เลื่อนเอา (ดีจังเด็กมันจำได้ ล้างประจำ :smile: )
เด็กมันเลื่อนยังไงไม่รู้

ตัวเลื่อนหัก เหลือแต่แป้น

เด็กมันทำท่าตกใจ

ขอโทษใหญ่

แต่ผมไม่ว่าอะไรนะ เด็กทำงานเงินเดือนน้อย

แต่สงสัยว่า มันเลื่อนยังไงของมัน ผมเลื่อนมาเป็นพันรอบ คนอื่นอีก ทำไมไม่หัก

ลองพี่เจ้าของทำดิ กรุจะให้ซื้อปัดหลังแท้ มาใช้เลย(มันเกี่ยวกันปะเนี่ย :smile: )

เวลาจะเปิด ต้องเอาเล็บแหย่เอา

ทำไงดีคั๊บ

ใครเคยเป็นปะ

ติดกาวได้มั๊ย หรือ ซื้อใหม่ เปลี่ยนได้มั๊ย เท่าไหร่

แนะนำด้วยคั๊บพี่น้อง

วันนี้เอารถไปล้างที่ร้านประจำมา ซี้กับเจ้าของ ล้างทุกอาทิตย์

แต่เค้ามีเด็กช่วยล้างคนใหม่

เด็กคนนี้จะเปิดฝาท้าย เพื่อเก็บแห้ง

น้องคนเนี้ย

ถามเพื่อน ๆ ว่าฝาท้ายเปิดตรงไหน ไอเราก็คิดว่าเค้าคงรู้ เลยไม่ได้ตอบ

เพื่อนเค้าบอกว่า อยุ่ตรงใต้พวงมาลัย เลื่อนเอา (ดีจังเด็กมันจำได้ ล้างประจำ :smile: )
เด็กมันเลื่อนยังไงไม่รู้

ตัวเลื่อนหัก เหลือแต่แป้น

เด็กมันทำท่าตกใจ

ขอโทษใหญ่

แต่ผมไม่ว่าอะไรนะ เด็กทำงานเงินเดือนน้อย

แต่สงสัยว่า มันเลื่อนยังไงของมัน ผมเลื่อนมาเป็นพันรอบ คนอื่นอีก ทำไมไม่หัก

ลองพี่เจ้าของทำดิ กรุจะให้ซื้อปัดหลังแท้ มาใช้เลย(มันเกี่ยวกันปะเนี่ย :smile: )

เวลาจะเปิด ต้องเอาเล็บแหย่เอา

ทำไงดีคั๊บ

ใครเคยเป็นปะ

ติดกาวได้มั๊ย หรือ ซื้อใหม่ เปลี่ยนได้มั๊ย เท่าไหร่

แนะนำด้วยคั๊บพี่น้อง

เปงสาเหตุนึงที่หมียังคงใช้แบบเดิมติดรถ :biggrin:

ซื้อเอาเสะ ราคาพื้นๆตัวละ 100 150 นี่อย่างแพงแล้ว

สวิทย์เนี่ย

• กระทู้ ผู้เขียน
เปงสาเหตุนึงที่หมียังคงใช้แบบเดิมติดรถ :biggrin:

เอ๊ะ ยังไง

งง

มันก็ติดรถมาอย่างนี้นิ? :verwirrt:

ซื้อเอาเสะ ราคาพื้นๆตัวละ 100 150 นี่อย่างแพงแล้ว

สวิทย์เนี่ย

ขอบคุณคั๊บพี่ :smile:

เอ๊ะ ยังไง

งง

มันก็ติดรถมาอย่างนี้นิ? :verwirrt:

ขอบคุณคั๊บพี่ :smile:

มันเป็น ออฟชั่นของ 24vบางคัน อะพี่ต้น รถหมีมันไม่ฟูมั้งเลยมะมี

24v แท้ ไฟฟ้าจากห้างทุกคันครับ นอกจากเจ้าของซนไปรื้อออกหน่ะ (ขอโทษที จิ้มผิดช่อง 555 )

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม