ช่วยแนะนำที่ครับ มอเตอร์แผงแอร์ กลับบ้านเก่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31140
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31140

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 พ.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มอเตอร์ไกล้จะไปแล้ว ลมไม่แรง พอจะมีรุ่นไหนที่ใส่ลมแรงๆ แล้วแปลงใส่กันได้บางครับ :coolly-0008:

มอเตอร์ไกล้จะไปแล้ว ลมไม่แรง พอจะมีรุ่นไหนที่ใส่ลมแรงๆ แล้วแปลงใส่กันได้บางครับ :coolly-0008:
ถ้าต้องการลมแรงๆ เล่นพัดลม BENZ 126 ขนาด16" ครับ:coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณ ครับ

แรงจริงกินไฟจริงครับน้า :coolly-0017:

เคยเปลี่ยน2ครั้ง
ครั้งแรกของเซียงกง ราคา800บาท อยู่ได้7-8เดือน
ครั้งที่2ของใหม่ร้านแถวบ้านจัดให้ 1800บาท (ที่ร้านเขาจะถอดมาดูค่าไฟ ดูทรงขายึดต่างๆและสั่งของให้ รวมสั่งของและติดตั้งไม่เกิน7 ชั่วโมง) ใช้งานปีกว่าแล้ว ปัจจุบันยังใช้งานประจำวันได้ดี
ร้านดังกล่าวเป็นร้านเกี่ยวกับ ซ่อมแอร์รถยนต์ ลองดูครับ ไม่workอย่างไร คอ่ยมาเล่าสู่กันฟังครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม