อธิการ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31427
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31427

ก็แค่ NC30
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
มั้ยมันเหมือนจังว่ะ..........:augenrollen:

ไฟล์แนบ

6.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 156

ยังกะแม่มอายุ 30 กว่าๆ

เนี่ยนะเด็กหัวเฉียว

นึกว่าอาจารย์เหอออออ

แล้ว ถั่ว จะมางานวันที่22 ได้ป่าว พี่น้องรออยู่เยอะ อิอิ

ตอนนี้ผมอายุ23 ตอนเจอเมย์ ครั้งแรก ผมยกมือไหว้ พี่เมย์ หวัดดีครับ ตกใจมากเลยตอนั้นเมย์ อายุ 19 5555555 แต่ เมย์ เป้นคนดีครับ

ตอนนี้ผมอายุ23 ตอนเจอเมย์ ครั้งแรก ผมยกมือไหว้ พี่เมย์ หวัดดีครับ ตกใจมากเลยตอนั้นเมย์ อายุ 19 5555555 แต่ เมย์ เป้นคนดีครับ

ชมเค้าแบบนี้ ก็เขินแย่อ่ะดิคับ จุ๊บๆๆๆ:sweet_kiss:

ตามนั้นคับ...เมย์เพื่อนผมเค้าเป็นคนดีจิงๆคับ..เฟิร์ม!!!:wink:

ตามนั้นคับ...เมย์เพื่อนผมเค้าเป็นคนดีจิงๆคับ..เฟิร์ม!!!:wink:

โห....น้าที่บอกว่าเปงเพื่อนอะ เมย์มานหน้าแก่ หรือ น้าอ๊อดจะบอกว่าน๊าอ๊อดก์หน้าแก่แต่อายุน้อยเหมื่อนมานใช่ม่ะ

สำหรับคนที่คิดถึงผม
22 นี้ไม่แน่ใจเพราะว่า รถทำสีอยู่อู่กะหาล้ออยู่
สนามแม่มห้องน้ำไกลเดินลำบาก น้ำจะไหลอะป่าวก์ม่ายรู้
แล้วก์เพื่อนบวช วันที่22 อีกตะหาก

แต่ไบเทคไปแน่นอน หรือ มีมิตติ้ง เล็กๆน้อยๆโทรมาชวนจะตามไปนะคับ

โห....น้าที่บอกว่าเปงเพื่อนอะ เมย์มานหน้าแก่ หรือ น้าอ๊อดจะบอกว่าน๊าอ๊อดก์หน้าแก่แต่อายุน้อยเหมื่อนมานใช่ม่ะ

22 นี้ไม่แน่ใจเพราะว่า รถทำสีอยู่อู่กะหาล้ออยู่
สนามแม่มห้องน้ำไกลเดินลำบาก น้ำจะไหลอะป่าวก์ม่ายรู้
แล้วก์เพื่อนบวช วันที่22 อีกตะหาก

แต่ไบเทคไปแน่นอน หรือ มีมิตติ้ง เล็กๆน้อยๆโทรมาชวนจะตามไปนะคับ
ข้ออ้างเยอะ ไอส้นตีน

เออ ไอส้นเท้า...

เอากันเข้าไม่เห็นใจแล้วยังมาตอกย้ำ สาธุ ลองเป็นกันมั้งเถอะ แล้วจะรู้ว่ามันสบายยังไงกินๆนอนๆเนี้ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม