ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ nikom sawatdech
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

nikom sawatdech

สุดท้ายเป็นนายตัวเองดีกว่
Register
เข้าร่วม
27 ต.ค. 2013
  • กระทู้ ผู้เขียน
ได้รถมาใหม่เจ้าของเดิมลงเครื่อง RB25DE (V6-24วาล์ว) มาครับ ผมเคยใช้แต่ตัว RB20 V6/12วาล์ว เลยไม่คุ้นครับ มีจุดที่สงสัยตามรูป มันคืออะไร มีหน้าที่อะไรครับ
เพราะปลายท่อยางเหมือนไม่ได้ต่อไว้ กลัวจะมีผลต่่อเครื่องครับ:coolly-0001: ลืมบอกไปครับลักษณะเป็นกล่องอยู่ระหว่างกรองอากาศกับลิ้นปีกผีเสื้อครับ

ไฟล์แนบ

33.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม