• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขาย เทปผ้าพันสายไฟในห้องเครื่อง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ Thogk
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Thogk

Register
เข้าร่วม
11 ต.ค. 2013
  • กระทู้ ผู้เขียน
เทปผ้าพันสายไฟในห้องเครื่อง นำเข้าจากญี่ปุ่น<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p>
พันแล้วไม่เหนียวเหมือนเทปพันสายไฟที่ใช้ในบ้าน<o:p></o:p>
ในรถยุโรปทั่วไป ใช้เทปชนิดนี้ครับ<o:p></o:p>
ภาพสินค้า
<o:p></o:p>
http://image.ohozaa.com/view2/wYK4Yel7XXtVd1MC<o:p></o:p]
http://image.ohozaa.com/view2/wYK7bM5JZffSr1rL<o:p></o:p]
http://image.ohozaa.com/view2/wZDUjR7YJsBroe0v<o:p></o:p]
<o:p></o:p]

1 ม้วน 189 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ<o:p></o:p>
2 ม้วน 340 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ<o:p></o:p>
3 ม้วน 490 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ<o:p></o:p>
4 ม้วน 630 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ<o:p></o:p>
โอนเงินเข้าบัญชี กิตติ ทองศิริไทย<o:p></o:p>
เลขที่บัญชี 405-2-15160-6<o:p></o:p]
ธนาคารกสิกรไทย สาขานวนคร<o:p></o:p>
หมายเหตุ<o:p></o:p>
กรุณาโอนเงินเศษสตางค์ 2 ตัวท้ายเป็นเลขท้ายเบอร์มือถือของท่าน<o:p></o:p>
ถ้าไม่สะดวกเรื่องเศษสตางค์ก็ไม่เป็นไรครับ<o:p></o:p>
หลังโอนเงินแล้ว ช่วย SMS หรือ Post ชื่อ, ที่อยู่จัดส่ง<o:p></o:p>
พร้อมเบอร์ติดต่อกลับด้วยครับ<o:p></o:p>
เบอร์โทรผม-กิตติ 08-1642-4164
:coolly-0003:<o:p></o:p]

ไฟล์แนบ

• Sliontec Cloth Tape 1.jpg
    Sliontec Cloth Tape 1.jpg
    35.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
  • Sliontec Cloth Tape 2.jpg
    Sliontec Cloth Tape 2.jpg
    36.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 88
  • Sliontec Cloth Tape 3.jpg
    Sliontec Cloth Tape 3.jpg
    32.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 95

สีน้ำเงิน หรือ ฟ้า มีไหมครับ

ส่ง 3 ม้วนให้คุณนุแล้วครับ ไปรษณีย์ลงทะเบียน RH151075323TH
ขอบคุณครับ

1 ม้วน 189 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ
2 ม้วน 340 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ
3 ม้วน 490 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ
4 ม้วน 630 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ

ความยาวเท่าไหร่ครับ

14 เมตร ครับ

:coolly-0003:
เทปผ้ายังมี พร้อมส่งครับ

1 โหล 1850 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ:coolly-0039:

1 ม้วน 189 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ
2 ม้วน 340 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ
3 ม้วน 490 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ
4 ม้วน 630 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ
1 โหล 1850 บาท รวมค่าส่งไปรษณีย์ลงทะเบียนแล้วครับ

อยากได้ไว้ใช้รีบสั่งได้เลยครับ :coolly-0003:

ของยังมีครับ ไม่หมดไม่เลิกขาย

สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน
ของยังมีพร้อมส่งครับ

ส่งเทปผ้า 4 ม้วนให้คุณสีห์ศักดิ์แล้วครับ
ไปรษณีย์ลงทะเบียน RH547754585TH
ขอบคุณครับ

สั่งได้ครับ พร้อมส่งครับ

เหลือแค่ 30 ม้วนสุดท้ายแล้วครับ

มีผู้เหมาของไปหมดแล้วครับ ขอขอบคุณทางเวป cefiro-thailand ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม