ขอคำแนะนำเรื่องหม้อกรองอากาศครับและการบำรุงรักษารถครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ eak4114
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

eak4114

Register
เข้าร่วม
25 ต.ค. 2013
  • กระทู้ ผู้เขียน
สวัสดีครับรบกวนขอคำแนะนำครับ มือใหม่ครับไม่รู้เรื่องเครื่องยนต์อะไรครับ
พอดีเพิ่งได้รถมาครับ
มือสอง วิ่งมาระยะ 223551 รถปีอะไรผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ
ต้องตรวจอะไรบ้างครับระยะ สายพานเค้าเปลี่ยนกันตอนไหนครับ
พอดีผมจะแกะกรองอากาศมาเป่า แกะไปแกะมาตัวล็อคหักครับ มันแน่นมากครับแทบขยับไปไหนไม่ได้เลยตอนนี้ผมยังปิดฝาครอบกรองอากาศไม่ได้เลย ตัวหม้อกรองเค้ามีขายมือสองบ้างไหมครับราคาประมาณเท่าไรครับ ถอดเปลี่ยนยากไหมครับ

:coolly-0041:

ตัวล็อคหักครับ

รถรุ่นนี้ครับ

:coolly-0027:

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม