เรียนเชิญมางานมิตติ้งบางแสนกันคร๊าบบบบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31478
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31478

มารชมพู
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
กลุ่มบางแสนขอเรียนเชิญทุกๆท่าน

มางานมิตติ้ง วันเสาร์ที่ 5 พ.ค.ที่จะถึงนี้เวลา 16.00น-24.00น.

ณ.ร้านไซเลม ตรงข้ามหาดบางแสนนะคร๊าบบ

ชาวบางแสนยินดีต้อนรับ

แล้วเจอกันคร๊าบบบบ

:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ไฟล์แนบ

28.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 239

รับแซ่บคับ...

แล้วเจอกันคับ

ออกตัวกันที่หนัยคับหมายถึงมีการรวมกันก่อนป่าวคับช่วงบางนานะคับ

นัดเจอกัน บุญถาวร 13.00 ของวันที่ 5 ครับ ออกตัว 14.00 +/-

บุญถาวรขาออกนะครับ เลยราม2กะมอเตอร์เวย์นิดเดียว...

นัดเจอกัน บุญถาวร 13.00 ของวันที่ 5 ครับ ออกตัว 14.00 +/-

บุญถาวรขาออกนะครับ เลยราม2กะมอเตอร์เวย์นิดเดียว...
นัดเที่ยงดีกว่าหนุ่ม
เผื่อเลทกัน...

ใครมาไม่ทัน อดเข้าแข่งขันงาน เซฟิโร่ วันเมคเรช.....บางนา-บางปะกง 5555...:biggrin: :biggrin:

ใครมาไม่ทน อดเข้าแข่งขันงาน เซฟิโร่ วันเมคเรช.....บางนา-บางปะกง 5555
พี่หนุ่ม ....วันเมคเรซ มันอันตราย...โอขอเป็น วันเมคเลิฟ ได้ป่ะ เสี้ยวกว่ากันเยอะ:wink:

พี่หนุ่ม ....วันเมคเรซ มันอันตราย...โอขอเป็น วันเมคเลิฟ ได้ป่ะ เสี้ยวกว่ากันเยอะ:wink:
เมิงเห็นหน้ามันแก่ เลยไปเรียกมันพี่ใช่ม่ะ
รู้สึกว่าจะอายุเท่ากันนะ

ปล.ตูมีนาฬิกาว๊อยยยย เผื่อชาวบ้านเค๊า คนไม่ไปนี่เค๊าเรียกว่าไรว่ะ

ปล.ตูมีนาฬิกาว๊อยยยย เผื่อชาวบ้านเค๊า คนไม่ไปนี่เค๊าเรียกว่าไรว่ะ

เรียกว่า ก๊อป032 บรู๋วววววววววววววววววววววว..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม