สอบถามเรื่องcoil rb20กับ25หน่อยครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31063
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31063

tared oriental
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
13 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
สงสัยว่า coil rb25 ที่ตัวเล็กกว่าของ rb20 สามารถเอามาใช้กับ rb20 det ได้มั๊ยครับ

สงสัยว่า coil rb25 ที่ตัวเล็กกว่าของ rb20 สามารถเอามาใช้กับ rb20 det ได้มั๊ยครับ

หมายถึงของ 25 ตัวไม่มี CDI ใช่มั้ยครับ

ถ้าใช่ก้อใช้ไม่ได้ครับ แต่เอาของ RB26 มาใส่ด้วยกันได้ครับ
:coolly-0003:

• กระทู้ ผู้เขียน
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม