ไม่รู้ผิดบอร์ดไหมแต่จะมาบอกเล่าเรื่องร้านทำโช๊คอัพ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ patzza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

patzza

Register
เข้าร่วม
5 พฤษภาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
"ขอเตือนนะครับ" ผมนำรถไปทำโช๊คมาที่ร้าน ติวานนท์โช๊คอัพ อยู่เส้นติวานนท์วิ่งไปทางปากเกร็ดโช๊คGab ขอผมมันรั่วก็ให้ไปอัดมาวิ่งได้วันเดียวก็รั่วพอกลับไปทำช่างก็ทำหน้าไม่พอและทำมาวิ่งและกระด้างก็ให้ปรับช่างก็เดิมมาหมุนแก๊กๆ บอกมาว่าน้ำมันใหม่มันก็แข็งงี้แหละจะให้นิ่มเหมือนของเดิมมันทำไม่ได้หรอก ของเรามันน้ำมันพิเศษดีกว่าของเดิมแล้วพอผมบอกอะไรก็จะบอกว่ามันก็งี้แหละแล้วทำสีหน้าไม่พอใจ ไม่อยากทำให้และก็ไม่สนใจลูกค้าถามอะไรก็ตอบแบบไม่อยากตอบแถมทำรู้ดีว่าโช๊คปรับสุดแล้วแต่พอผมกลับมามันก็ปรับได้อีก ย้ำเลยบริการแย่มาก พูดปากไม่ดีเลย แถมทำฉลาดแต่แท้รู้ไม่จิง ร้านชื่อ ติวานนท์โช๊คอัพ
ถ้าผิดบอร์ดอย่างไงก็ขอโทษด้วยแต่อยากให้ช่วยๆกันแชร์ต่อๆ ครับ

ปล.อยู่ใกล้บ้านเลยแต่ไม่เคยเข้าไปใช้เพราะผมไม่ใช้โช๊คซ่อมจะซื้อชุดใหม่มาใช้มากกว่า
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

เคยไปโดนมาแล้ว แต่เคสผมเปลี่ยนแกน แต่ทำไม่นานก็เปลี่ยนโช็คของใหม่ใส่ ก่อนซ่อมควรสอบถามสมาชิกในเวปก่อนจะดีมาก เคยโดนมาแถวมัยลาภ ร้านไฮโซดูดีมีมาตรฐาน แต่ห่วยโครตๆ แพงอีกต่างหาก

ครั้งหนึ่งผมเคยจะเข้าไปแต่เปลี่ยนใจนาทีสุดท้ายไปหาพี่วินสปีด:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม