Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

วันนี้อิ่มใจ.ตื่นแต่เช้าทำบุญใส่บาตร..วันคล้ายวันเ กิด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31623

Cefiro-Thailand Staff
สมาชิกทีมงาน
Cefiro-Thailand Staff
เข้าร่วม
14 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดผมเอง10 มีค.51..และก็เป็นวันครบรอบ 10 ปีในชีวิตสมรสด้วยเช่นกัน..ปลื้มครับ..

มีความสุขมากๆครับป๋าและครอบครับป๋าด้วยครับ เราเกิดเดือนเดียวกันเลยครับ

HBD. ครับพี่ขอให้พี่มีสุขภาพแข็งแรงค้าขายร่ำรวยๆ ครับ:biggrin:

วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดผมเอง10 มีค.51..และก็เป็นวันครบรอบ 10 ปีในชีวิตสมรสด้วยเช่นกัน..ปลื้มครับ..
โห...เลือกแต่งงานในวันคล้ายวันเกิดด้วย!!!:eeek: ... อิอิ :wink:

ยินดีด้วยนะคับน้า.. ขอให้มีความสุขมากๆ ชีวิตคู่ราบรื่นตลอดไปนะค๊าบ...:brick: :biggrin:

ยินดีด้วยครับป๋า สุขมากกกกกกกกกมายยยยยยยยยยย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด มีความสุขม๊ากมากและสุขภาพแข็งแรงกั้บ...ป๋ายส...

HBD ด้วยคนครับพี่ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

ขอให้ HBD and HB married มากๆนะครับ

H B D ครับท่านประธานกลุ่มบางแสนของเรา

ขอให้มีฟามสุข ทั้งกายใจ แข็งแรงไม่มีทุกร้ายมาเบียดเบียน

กิจการค้าขายรุ่งโรจน์ รุ่งเรือง ลูกค้าเนืองแน่น

เงินทองไหลมาเทมา ครอบครัวอยู่เย็นเป็สุข รักกัน ๆยาว ๆ

ร่ำรวย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :biggrin:

"hbd" แฮปปี้....แฮปปี้...ไปปี้ที่บ้านค่ะ........อิอิ

วันนี้ผ่านไปศรีราชา

ผ่านออฟฟิศพี่ยศเหนเซฟใครจอดเปิดโปงหน้าโปงท้าย

อยู่หลังร้านอ่ะครับ

มีความสุขล้นๆ เลยพี่ยศ:redface:

• กระทู้ ผู้เขียน
วันนี้ผ่านไปศรีราชา

ผ่านออฟฟิศพี่ยศเหนเซฟใครจอดเปิดโปงหน้าโปงท้าย

อยู่หลังร้านอ่ะครับ
เป็นรถสมาชิก บางแสนเรา ชื่อ Jack A31743 ขายขาหมูหลังบ้าน.. อ่ะ

ต้องขอขอบคุณ ทุกคำอวยพร..ทุกๆ คำพูด ของทุกๆ คนที่มอบให้ขอให้สิ่งดีๆเหล่านั้น..ย้อนกลับไปสู่ทุกๆคน..เข่นกัน ขอขอบคุณอีกครั้ง...

มีความสุขมากๆครับ

วันนี้ผมเอารถไปเข้าอู่สิทธิ์โชคมาแล้วนะครับ ขอบคุณ ที่ แนะนำไปครับ

เกิดวันเดียวกับแม่น้องแทมเลยคะ แฮปปี้เบิดเดย์นะคะ สมหวังทุกอย่างที่คิดไว้นะคะ

มีความสุขนะคับพี่ยศ

เพ่ที่บอกว่าเป็นวันครบรอบแต่งงานอะ ดีใจหรือเสียใจอะ

ยังไงก์มีฟามสุขมักน่าค๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีความสุขครับพี่ยศ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม