ประกาศงานอุปสมบท ป็อก พลังโอโม่(เซฟนนท์)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31451
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31451

หำน้อย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
8 พฤษภาคม 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ประกาศงานอุปสมบท ป็อก พลังโอโม่(เซฟนนท์)
กำหนดการ วันจันทร์ที่ 10 มีนาคม 2551
ณ วัดเรืองเวชมงคล (แยกสวนสมเด็จ อ.ปากเกร็ด จ.นนทบุรี)
อุปสมบท เวลา 08.00 น. ขอเรียนเชิญพี่น้องทุกท่านครับ

แล้วเจอกัน

ขออนุโมทนาด้วยครับ สาธุ

ขออนุโมทนาสาธุให้พระใหม่ด้วยครับผม

:burn: ขออนุโมทนาสาธุให้พระใหม่ด้วยครับผม

:eeek: :eeek: :eeek: :eeek: :byebye:

แล้วไคไปม้างเนี่ย ไปไม่ถูกอ่ะ 555+

อยากปาย แต่คงตื่นไม่ไหวแหง ๆ
แอ๊...

ขออนุโมทนาด้วยคับ..สาธุ

อ้าว...วันนี้ลืมเลยวุ้ย...ขออนุโมทนาสาธุด้วยครับ

ขออนุโมทนาด้วยคนครับ...

งานนี้พ่อกับแม่ของพระเตรียมโต๊ะจีนไว้ให้พวกเราชาวเซฟิโร่ 2 โต๊ะครับพี่น้อง แต่มีผมนั่งอยู่ที่โต๊ะกับลูกสาว 2 คน โคตรอายเลยครับ สุดท้ายผมต้องเดินไปบอกกับแม่ของพระว่าให้แขกอื่นนั่งก่อน ดีว่ามีป้ายอยู่บนโต๊ะเขียนว่า cefiro-thailand สักพักนึงนายแจ๊คก็ตามมา ตามด้วยนายจู๊ซ แล็วก็มีน้องของพระ กับแฟนพระนังด้วยค่อยยังชั่วหน่อย:tongue:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม