สังคนไทยเด๋วนี้เปงเชี่ยอะไรกานไปหมด

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31655
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31655

แระเซฟไทย
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.ค. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เมื่อวาน ตอน 9 โมงเช้าพี่ผมขับรถผมไปบริเวณสะพานข้ามแยกลาดพร้าว แล้วเกิดล้อหลุด(หลังซ้าย) แล้วล้อก์กลิ้งไปไต่กำแพงสะพานไปเรื่อยๆจนถึงป้ายรถเมย์ด่านล่าง พี่ผมวิ่งไปตามเก็บแต่ยังไม่ถึงเพราะมันไกลมาก ทันใดนั้นมีรถตู้ วิน ปากเกร็ด-งามวงวาน ป้ายแดงหรือเขียวไม่แน่ใจ ได้จอดรถแล้วเก็บล้อรถผมอย่างรวดเร็วแล้วมันก์ขับไปหน้าตาเฉย พี่ผมจ้างมอไซด์วินตามแต่ตามไม่ทันพอไปตามที่วินรถตู้กลับไม่มีใครรู้ว่ารถตู้คันนั้นคือใคร
สรุป แม่มเชี่ยโคตรๆเก็บล้อรถกุไปเฉยสันดาลแม่มเลวสุดๆใครพอ จะตามเรื่องได้รบกวนตามให้ทีนะคับ พอดีมันไกลมาก มองไม่เห็นทะเบียนรถมัน ล้อผมเป็นเลนโซ่ 6 ก้าน รุ่นไหนมะรู้ดูมะเป็น

สรุปแม่มเชี่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เด๋วขาหายจะเอาระเบิดไปปาวินรถตู้แม่มเลย

เออ เสียใจด้วยหว่ะเอก พี่ว่าแมร่งสันดรแท้ๆ เลยไอ้ทุเรสเนี่ย

เฮ้ยยยยย มันเล่นกันแบบนี้เลยเรอะเดี๋ยวนี้

มีประกันป่าววะรถ เซงแทนเจอแบบนี้

เอ่อหาเรื่องเปลี่ยนล้อใหม่ป่ะเนี่ยมึงเนี่ย
แต่แม่งเอากันแบบนี้เลยเหรอวะ

แมร่งเชี่ย เจองี้ อย่าให้จำกทได้ เมิงหายหมด4 ล้อแน่ และก็แถมระดมบาทา อีกชุด แทนค่าน้ำมันตามล่าแมร่ง

เวนจริงๆ แล้วมันจะเอาไปทำเหี้ยอะไรวะ ขอดโทษที่ไม่สภาพแต่มันเหี้ยจริงๆ

มี 4 คำ

พ่อ แม่ม ตาย สาด

มานทำไปได้ไงว่ะสงสัยมานจะเอาล้อไปทุ่มหัวเมียมานไงว่ะสาดดดดเอ้ยยยย

555พูดไม่ออก คนมันหน้าด้านจริงๆ

เล่นกันแบบนี้เลยหรอ
หน้าด้านหวะ
แม่ง!!!
แค้นแทนพี่ชายเจงๆ
รถมานสีอะไร
หน้าตารถเปนยังไงอะพี่
พอจะจำได้ป่าว
แล้วแจ้งความยัง

เสียใจด้วยนะค่ะ
>
>
เดี๋ยวนี้มีแต่พวกเห็นแก่ตัว น้ำใจไม่มี แย่ ๆ (y.y)

รถช่วงล่างอิสระ 1 ล้อ

เค้าคงชอบล้อลายนี้มากๆมั้งพี่แระ เค้าเลยเอาไปดูใกล้ๆ 555+

แต่แม่งเชี้ยได้ใจมากเลย

เวรแท้ๆ ไอ่วินจังไร เอาไปทำเฮ่ไรล้อเดียว เอาไปทำโต๊ะเหล้าริไง

โห เอก

แม่งเชี่ยจิง ๆ

แต่มันอาจจะเอาไปทำสีให้ใหม่ก็ได้นะ

เอาไปซ่อมให้ไง กลิ้งไป คงถลอก

เด๋วทำสีเสร็จ จะเอามาวาที่เดิม ยังไงอย่าลืมไปเฝ้าล่ะ

นี่คือคิดบวกนะ

แต่ถ้าคิดแบบที่จะคิด

คนขาก็ไม่ดี

รถยังโดนขโมยล้ออีก

จำไรไม่ได้เลยเหรอฟระเมิง

เจ็บแค้นแทนน้องจริง ๆ

ทำไมกรุไม่เจอพวกนี้มั่งฟระ

จะเอาปืน(อัดลมของพี่ออย) ไล่ยิงแม่มเรย

เด๋วเจอรถตู้ไหนใส่ล้อลายเหมือนเอก

จะไปจัดการให้

บังอาจมาก มาขโมยล้อรถน้องกรุ

จะไปบอกให้มันมาเอาอีก 3 ล้อที่เหลือ จะได้ครบ

แล้วล้อลายนี้แม่มหายากซะด้วยยังไม่เคยเห็นใครใส่เหมื่อนผมเลย
สงสัยต้อง ยกใหม่ ไม่ก์ ล้อหน้า กะล้อหลัง คนละลาย 5 5 5

แล้วล้อลายนี้แม่มหายากซะด้วยยังไม่เคยเห็นใครใส่เหมื่อนผมเลย
สงสัยต้อง ยกใหม่ ไม่ก์ ล้อหน้า กะล้อหลัง คนละลาย 5 5 5

แล้ว กลับ ยังไง อ่ะวิ่ง เป้น รถ 3 ล้อ เหรอ

พี่เมิงจำทะเบียนมันไม่ได้
แต่รถตู้มันจำทะเบียนพี่เมิงได้
ระวังมันจะมาเอาอีก 3 ล้อ จะได้ครบชุด
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม