เค้าเรียกว่ารุ่นอะไร อยากได้ ใครู้บ้าง มอไซค์ครับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31449
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31449

SAENG THAI SHOP
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
แบบนี้อะครับ

ไฟล์แนบ

12.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 521

รู้แต่ราคา ประมาณ แสนกว่าครับ

อ๋อ สกู๊ตเตอร์ไฟฟ้า JRD ไงพี่เบีย
* มีรุ่นจุ๊บๆ ที่โฟร์มดเป็นพรีเซ็นเตอร์ด้วยนะ 5555555
แหม จะแต๊บละสิ :sweet_kiss:

อะอะ เข้าเรื่องดีกว่า เดี๋ยวจะโดนเตะซะก่อน
จากข้อมูลที่ผมไปหามา ไม่รู้ว่าจะใช่รึเปล่า
แต่ที่ผมหาเจอมามันคือ Big Scooter ของ Honda รุ่น Silver Wing จ้า
ลองไปหาข้อมูลมันต่อดูนะคร๊าบ จากพันทิป.com
http://topicstock.pantip.com/ratchada/topicstock/V3074079/V3074079.html

รุ่นเล็ก Honda Forza Type-Z จะเหมือนที่พี่เบียเอามาโพสอะ เครื่อง 250

BIG SCOOTER มีหลายตัวน่าเล่น ซูซูกิ สกายเวฟ
ฮอนด้าฟอร์ซ่า, ฟอร์ไซท์, ซิลเว่อวิง
ยามาฮjา มาเจสตี้ เยอะแยะ
ทรงนี้ เอามาแต่งล้ำๆ แนวโคตร

เว็บคลับชมรมมีมั๊ยอ่า

อยากได้

อยากได้

รถไอมดแดง...

หาเว้บ ๆ ๆ ๆ จะเอา ๆ ๆ อยากได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม