• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ให้ฟรี หางหลัง

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ teardrop
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

teardrop

Register
เข้าร่วม
2 ก.ย. 2013
  • กระทู้ ผู้เขียน
เป็นของซิลเวีย (ถ้าจำไม่ผิด ) แปลงใส่เซฟิโร่แล้ว สีทอง เอาไปต้องทำสีใหม่ เก่าเก็บครับ ขายรถไปนานนนนนนนนนนนนนนมากแล้ว พอดีวันนี้รื้อห้องเก็บของเจอ

กติกา
1.ต้องเอาไปใส่รถตัวเองเท่านั้น ห้ามเอาไปขายต่อ
2.ต้องมารับเองที่จรัญสนิทวงศ์ 12
3.ใครที่อยากได้ ลงเบอร์โทรไว้เลยครับ เดี๋ยวผมโทรกลับไปนัดเวลากัน

อ่อ มีฝากระโปรง ปาเจโร่ตัวเหลี่ยมด้วย เผื่อใครสนใจ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม