ขอถามรอบเครื่องเครื่อง1jโบ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ patzza
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

patzza

Register
เข้าร่วม
5 พฤษภาคม 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ปกติแล้วรอบจะอยู่เท่าไหร่ครับ ไม่มีโหลด ปิดแอร์ เกียร์N มีโหลด เปิดแอร์เกียร์D และเวลาแอร์ต่อกับตัดจะอยู่ที่เท่าไหร่ เกี่ยวไหมรถผมแอร์ต่อรอบตกไม่เร่งชดเชย

รอคำตอบอยู่นะครับ

ถ้าเจไม่โบสามารถตอบได้ ใครเจโบตอบหน่อย จขกท.รอคำตอบอยู่ครับ

ไม่เคยใช้ออโต้นะครับ แต่ปกติ ปิดแอร์ประมาณ 1,000 เปิดแอร์ 800 ครับ

ปิดแอร์ ประมาณ 650 rpm/mn. เปิดแอร์ 900 rpm/mn. กรณีไม่ชดเชยรอบเวลาเปิดแอร์ลองถอดตัวมอเตอร์ชดเชยรอบเดินเบามาล้างดู บางทีมันสกปรก มันเลยติดๆขัดๆ วิธีถอด ลองหาใน clubjz.net มีวิธีถอดล้างบอกอยู่คับ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนคับ

เดินเบาไม่มีโหลด 650 rpm
เดินเบาเปิดแอร์ 750 rpm
เดินเบาเปิดแอร์,ใส่เกียร์ 850 rpm

หมายเหตุ 1J -GTE A/T ไมล์ดิจิตอล

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม