A31 ใส่แม็กขอบ 20 ได้เปล่า

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311250
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311250

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
21 พ.ย. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
มีใครเอา A31 ใส่แม็กขอบ 20 บ้างครับ ใส่ได้เปล่า ใครใส่แล้วเอาภาพมาชมหน่อยนะครับ:coolly-0010:

ไม่เคยใส่เหมือนกันคับ ต้องลองดูใส่แล้วเอามาโชว์หน่อยนะคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
ก็แค่เห็นรถ 380SX ใน Option Thailand เล่มล่าสุดใส่แล้วสวยดีครับ เลยคิดจะลองใส่บ้าง มันจะยัดลงซุ้มล้อได้เปล่า หรือต้องทำซุ้มล้อใหม่

ใส่น่ะใส่ได้ครับ แต่จะใช้งานลำบากรึป่าวไม่รุ
คงต้องระเบิดซุ้มกันบานเลย

เคยเห็น34gtr ใส่ เล่นเอาโหลดไม่ลงเลยครับ มันติดต้องดึงโป่งช่วย

เคยเทียบขอบ 19 ยางซีรีย์ 30 ใส่ เหลืออีกนิดเดียวติดขอบกาบข้าง
ด้านบนผมไม่ห่วงเพราะดึงโป่งช่วยได้ แต่ด้านข้างอ่ะดิ ไม่รู้จะทำอย่างไรกลัวติดกาบข้าง ด้านล่างสุดของประตูหลัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม