• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขาย tein flex หน้า,หลัง 12,000 บาท (ถอดออกจาก A31)

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ 481
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

481

Member
Register
เข้าร่วม
4 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
ขายแล้วครับ............ขอบคุณครับ

- คู่หน้ายังใช้ได้ดี, คู่หลังมีรั่ว 1 ข้าง + แกนเป็นรอย, คู่หลังตัดสปริงมาแต่
ทำเบ้ารองแล้ว
- ขายตามสภาพนะครับ ในรูปถ่ายไม่ได้ล้างนะครับ (อยากให้ดูของจริงดีกว่า
ซื้อ,ไม่ซื้อไม่ว่ากันครับ)
- ดูของได้ จ-ศ ตลาดสุวินทวงศ์ , ส-อา บางไทร ยุดยาครับ
- 086-7977446 นนท์

ไฟล์แนบ

77.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 198
    76.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 125
    63.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 132
    81.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 121
แก้ไขล่าสุด:

ลดได้นะครับ ถ้าสนใจ

พี่นน บายดีนะคับ ชุดหน้าใส่แล้วฟิวประมาณไหนคับ แล้วพี่เปลี่ยนไปใช้อะไรอ่ะ อัพไปคับ

สบายดีครับ .....up ไป

up หน่อยครับ ลดได้เยอะครับ !!!... ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม

ลดครับ....เหมาหมด 8500 บาทครับ พวกที่บ้านบ่นแล้ว

flexแกนเป็นรอย ร้านteinไทยมีอะไหล่ซ่อมป่าวครับ

แก้ไขล่าสุด:
ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม