***ถามเรื่องชุดก้านยกเลี้ยวคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ panpravong
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

panpravong

Active member
Register
เข้าร่วม
9 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
ชุดก้านยกเลี้ยว 12v กับ 24v ใช้แทนกันได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ใช้ได้ครับ

แก้ไขที่ไฟออโต้นิดหน่อย

ใส่ด้วยกันได้คับแต่ 24v. ใส่ 12v. ต้องแก้ไขโดยใส่รีเลย์เพิ่มคับ ผมทำที่อู่สายไหม ซ.10 คับ:coolly-0009::coolly-0009:

ใส่ด้วยกันได้คับแต่ 24v. ใส่ 12v. ต้องแก้ไขโดยใส่รีเลย์เพิ่มคับ ผมทำที่อู่สายไหม ซ.10 คับ:coolly-0009::coolly-0009:

แล้วถ้าตัวรถ 12v ใส่ก้าน 24v ต้องใส่รีเลย์มั้ยครับ

ตัวชุดก้านมันเข้าล็อกกันได้ แต่ต้องใส่รีเลย์ เครคับ
ขอบคุณครับ

ของผมรถ 12V ใส่ก้าน 24Vมีไฟออโต้

กลับสายไฟเส้นเดียว ก็ใช้ได้ ออโต้กับไฟหรี่ สเตปเดียวกัน(เหมือนมีไฟหรี2จังหวะ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม