Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

Gt สีต่างๆมันของรุ่นไหนบ้าง บอกหน่อยเต๊อะ...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31715
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31715

โลมาหลงฝูง...
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
5 เม.ย. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
เห็นแปะกันที่แก้มน่ะครับ ที่รู้พอเลาๆคือ มันสกายใช่ป่าวแต่เห็นมันมีหลายสีเหลือเกิน สีไรของรุ่นไร ใครรู้ช่วยบอกหน่อยเถอะนะครับ เช่น แดง-ขาว ฟ้า-ขาว เขียว-ขาว สีทอง สีเงิน ฯลฯ :verwirrt: :burn:

ไม่มีใครทราบที่มาที่ไปเลยเหรอ

ไม่ทราบเหมือนกันครับ ถึงมะมีใครตอบอาจจะค้นหาคำตอบกันอยู่

รถผมแปะสีเงินอยู่ไม่รู้ของสกายตัวไหน :verwirrt:

ที่ถามไม่ใช่อะไรหรอกคับ เผอิญไปเจอร้านขายเพลทติดรถต่างๆที่ตลาดมืดเป็นของเก่าแต่แท้น่ะคับ เห็นราคามันต่างกัน ก็เลยอยากรู้ว่า สีไรของอะไร ราคาถึงต่างกัน :verwirrt:

ที่เจอมาเป็น ฟ้า-ขาว เขาขาย 250 บ. แพงไปมั๊ย

แล้วของผมราคามันควรอยู่เท่าไหร่ กลัวทิ้งของแพงไปเอาของถูก :sweat: :cry: :biggrin:

สีฟ้าน่าจะเป็น GTS และหาง่ายกว่า สีแดงซึ่งน่าจะเป็น GTR
เดาเอานะ
ส่วนสีทอง สีเงิน สีเขียว สีดำ และสี...
ไม่ทราบจิง ๆ
มีต่างกันที่ทรงด้วยนะ

ผมว่ามันเป็นของแต่งจากศูนย์เฉพาะรุ่นของ Skyline นะ
เรื่องสีนี่ มันก็คงมีให้เลือกเพื่อให้เข้ากับสีรถละมั้งครับ ไม่น่าจะแบ่งแยกรุ่นนะ มั้งนะ

สังเกตุดูจากภาพ มันมีมาตั้งนานแล้ว อันนี้ part แท้ๆ สำหรับ Datsan C10 C110 C210 ... Skyline GTR

* ใครรู้แจ้งเห็นจริงช่วยบอกที อยากรู้ด้วย

ไฟล์แนบ

20.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 199
รุ้แต่ว่าซื้อ ไอ้น้องเมย์ 450 มา

300 บาทไทย

ใส่แล้วหล่อมากกกกก

ผมว่ามันเป็นของแต่งจากศูนย์เฉพาะรุ่นของ Skyline นะ
เรื่องสีนี่ มันก็คงมีให้เลือกเพื่อให้เข้ากับสีรถละมั้งครับ ไม่น่าจะแบ่งแยกรุ่นนะ มั้งนะ

สังเกตุดูจากภาพ มันมีมาตั้งนานแล้ว อันนี้ part แท้ๆ สำหรับ Datsan C10 C110 C210 ... Skyline GTR

* ใครรู้แจ้งเห็นจริงช่วยบอกที อยากรู้ด้วย

ผมเจอสีฟ้าแบบเนี้ยครับ แต่รูปร่างมันไม่ค่อยเหมือนสักเท่าไหร่ ไม่เป็นไรศุกร์นี้ถ้าเจอก้จะสอยมาเก็บไว้ก่อนละกัน เผื่อเป็นของหายาก :smile: :smile:

อ้อ...ถามคนขายเค้าก็บอกว่าเป็นของ นิสสัน แต่ไม่รู้รุ่นไหน (ถ้ารู้สงสัยเจอบวกราคาเพิ่มแน่ๆ)

ชิ้นที่น้องแช่มเอามาลงดูคลาสสิคดี ไม่ออกมนๆเหมือนที่เห็นทั่วไป......

สีชมพูของ r34 จะออกแดงๆๆชมพู ไม่ใช่แดงสด ถ้าแดงสด น่าจะเป็น 32ที่รุ้ เพราะแกะมากับมือ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม