เทอร์โบมีเสียง วี๊ดดดด...เหมือนนกหวีด...

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A311192
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A311192

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
16 ก.ย. 2009
  • กระทู้ ผู้เขียน
เทอร์โบมีเสียง วี๊ดดดด...เหมือนนกหวีด...
เป็นหลังจากไปโอเวอร์ฮอล์เครื่องมา เค้าประกอบอะไรผิดหรือเปล่าคับ บูทมาปรกตินะ

ใบเทอร์โบ ไปสีโข่งหรือเปล่าครับ

มีวิธีตรวงเช็คยังไงคับ และมันเกิดจากอะไรคับ

ดูที่ปากเทอร์โบ หากใบสี ก็จะเห็นรอย ทั้งในโข่งกับใบ ครับ

ผมว่าใบ turbo บิ่นครับ

ผมว่าระบบท่ออากาศอาจมีจุดรั่ว

ของผมเคยเป็นครับ แบบนี้เลย

ใช้ไปสักพัก ควันไหล

เคนเคยเป็น ใบบิ่น
ซื้อใหม่ใส่โล้ด
ของเคนกะไปเหมือนกัน ซีลรั่ว น้ำเยิ้มเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม