• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

CTW > ล้อแท้ 17 หน้า8 หลัง9 หลายชุด NISMO LM GT3 / Buddy Club P1 / 5Zigen / RAYS GTP / SSR GT1

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ ctw
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ctw

Register
เข้าร่วม
28 ก.ค. 2011
  • กระทู้ ผู้เขียน
[FONT=MS Sans Serif, Tahoma, sans-serif]สนใจสอบถามได้ครับ

089 - 042 0 834 อุ้ย / 089 - 674 8 107 เป๊ก

หรือสนใจล้อชุดอื่น เข้าไปดูเพิ่มได้ที่

www.chootawee.com

FB : www.facebook.com/ctwmuffler

[/FONT]

แก้ไขล่าสุด:

[FONT=MS Sans Serif, Tahoma, sans-serif]5ZIGEN TYPHOONS 17" F8 +35 / R9 +35 5*114.3 ขายทั้งชุด 25,000[/FONT]

[FONT=MS Sans Serif, Tahoma, sans-serif]

SSR INTEGRAL GT1 (FORGED) 17" F8 +32 / R9 +38 5*114.3 ขายทั้งชุด 19,000
[/FONT]

แก้ไขล่าสุด:
Buddy Club P1 ขายแล้วนะครับ

สนใจสอบถามได้ครับ หรือเดินทางมาดูได้ที่ร้านในตัวเมืองมหาชัย เปิดทุกวันครับ

สนใจสอบถามได้ครับ หรือเดินทางมาดูได้ที่ร้านในตัวเมืองมหาชัย เปิดทุกวันครับ

ตอนนี้เหลือ 2 ชุดนะครับ 5ZIGEN กับ SSR

สนใจสอบถามได้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม