ผมยังไม่ได้สติ๊กเกอร์กับเสื้อเลยครับประธานชมรม

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31736
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31736

สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
6 ก.พ. 2008
  • กระทู้ ผู้เขียน
ผมนายศักดา ธรรมมิกะ รหัสa31736 ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์กับเสื้อเลยครับ
รบกวนตวจสอบให้ด้วยครับประธานชมรม เวลาผ่านมา1เดือนแล้วไม่มีการติดต่อกลับมาเลยครับ เบอร์035-236382

หัวใจเดียวกัน สมัครมานานแต่ยังไม่ได้รหัส
โอ๊ย น้อยจัย:cry:

กาลังเร่งดำเนินการอยู่ครับมิได้นิ่งนอนใจหร๋อก อยากแจกจ่ายให้ไวอยู่แล้วครับ แต่บางครั้งมันก้อมีสะดุดบ้างเป็นเรื่องปกติ
ที่ผ่านมาเมื่อก่อนเค๊าให้มารับเองในงานมิตติ้งเพื่อที่จะได้รู้จักกันไว้ แต่เห็นว่าบางคนอยู่ต่างจังหวัดมารับเองคงไม่สะดวกจึงได้จัดส่งให้ทางไปรษณีย์ แต่ตอนนี้ภารกิจงานประจำค่อนข้างเยอะ กอปรร่างกายไม่ค่อยอำนวยแต่ก้อเข้ามาดูความเคลื่อนไหวของชมรมตลอด เพราะฉะนั้นโปรดรออีกซักนิดครับ (เดือนเดียวน้อยไปเพราะมีหลายคนรวมทั้งพ๋มรอสติกเกอร์มาตั้ง 3 เดือน..555) เด้วส่งให้แน่นอน ใจร้อนเอาสติกเกอร์ไปก่อนนะเสื้อยังตัดไม่เสร็จ...กั้บ

ใจเย็นๆค้าบบ
พี่น้องง

จัดปาย ป๋าลองรักษาสุขภาพด้วยนะคับ ว่างๆก็มาสูดอากาศริมทะเลบางแสนบ้างก้ได้นะครับ บรรยากาศแถวนี้กระตุ้นฮอโมนเพศชายได้คึกคักนักแล....หุ หุ

• กระทู้ ผู้เขียน
กาลังเร่งดำเนินการอยู่ครับมิได้นิ่งนอนใจหร๋อก อยากแจกจ่ายให้ไวอยู่แล้วครับ แต่บางครั้งมันก้อมีสะดุดบ้างเป็นเรื่องปกติ
ที่ผ่านมาเมื่อก่อนเค๊าให้มารับเองในงานมิตติ้งเพื่อที่จะได้รู้จักกันไว้ แต่เห็นว่าบางคนอยู่ต่างจังหวัดมารับเองคงไม่สะดวกจึงได้จัดส่งให้ทางไปรษณีย์ แต่ตอนนี้ภารกิจงานประจำค่อนข้างเยอะ กอปรร่างกายไม่ค่อยอำนวยแต่ก้อเข้ามาดูความเคลื่อนไหวของชมรมตลอด เพราะฉะนั้นโปรดรออีกซักนิดครับ (เดือนเดียวน้อยไปเพราะมีหลายคนรวมทั้งพ๋มรอสติกเกอร์มาตั้ง 3 เดือน..555) เด้วส่งให้แน่นอน ใจร้อนเอาสติกเกอร์ไปก่อนนะเสื้อยังตัดไม่เสร็จ...กั้บ
อยากได้สติ๊กเกอร์มาแปะกะจกก่อนก็ดีครับ อิอิ เสื้อไว้ทีหลัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม