ขอความกรุณาด้วย คับ ช่วยด้วย ไม่ไหวแล้ว

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31591
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

A31591

arm7416
Cefiro-Thailand Members
เข้าร่วม
19 ก.พ. 2007
  • กระทู้ ผู้เขียน
:burn: :burn: มีรถรุ่นน้อง ผม ที่ อุบล อะคับ

ไม่รุ้เปงรัย ทำมัย เพลาข้าง ตัวที่ติดกะเฟือ่งท้าย มัน ขาด บ่อย มากๆๆ

ไม่รุ้ เปน เพราะ ครัช หรือเปล่า ตอนใส่ os 2 แผ่น ไม่เคยขาด แต่ พอมาใส่os 3แผ่น ขาด

มา 3ครั้งแล้ว

ครั้งแรกขาดด้านขวา แล้วซ้าย ครั้งสุดท้ายขาดขวา รวม 3ครั้ง

เฟืองท้ายก็เปลี่ยนเปนแบบแต่ง2way

แล้ว อีก กรณี คือ รถน้องเค้าเปน แบบเลี้ยว4ล้อ มีส่วน รัยมั้ย ที่ทามมัยขาดบ่อย

เวลาขาด จะขาดตอน ใสเกียร์ 2-3:cry: :cry: :cry:

เพลาข้างกี่รูครับ ตั้งแคมเบอร์ล้อหลังเท่าไหร่เหรอครับ

เพลาข้าง 5รู ล้อหลัง ตรงมาก

รถมันแรงเกินไปเปล่าเจ๊อาม

ลองถอดเลียว4ล้อออกครับ น่าจะมีผลมาก

ถ้า เกิด ว่า เรา ถอด เลี้ยว 4ล้อ ออก แล้ว ทำสวิท แยก เวลา ทามงาน กับ ไม่ทามงาน
จะ มีผล มาก มั้ย แล้ว จะ พัง หรือเปล่า เพราะ ถ้า เอา เลี้ยว 4ล้อ ออก แล้ว เช็ด เอนจิ้น มัน ขึ้น อะ คับ

ถ้า เกิด ว่า เรา ถอด เลี้ยว 4ล้อ ออก แล้ว ทำสวิท แยก เวลา ทามงาน กับ ไม่ทามงาน
จะ มีผล มาก มั้ย แล้ว จะ พัง หรือเปล่า เพราะ ถ้า เอา เลี้ยว 4ล้อ ออก แล้ว เช็ด เอนจิ้น มัน ขึ้น อะ คับ

คือแบบนี้ครับ ถ้าล้อหลังมันให้ตัวได้ แบบว่าเลียวได้ เวลาออกตัวแรงๆ ล้อมันจะสะบัด
อาจจะทำให้เพลาขาด ก็คล้ายๆกับพวกขับหน้าแรงๆ ที่เพลาขาดบ่อยๆอะครับ
ระบบไฟ คงใว้อย่างเดิม ไม่ต้องเอาออก เพื่อหลอกกล่อง แต่เอาแรคหลังออก
แล้วซื้อ ตัวยึดเลียวหลังมาใส่ ของ ort มีขายอยู่ครับลองดู

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม